Hỏi về nguyên lý ngăn kéo pc 200-8

dungbin
Bình luận: 9Lượt xem: 2,150

Congthang91

Tài xế O-H
Mấy cụ hỏi toàn cái mất nhiều thời gian quá , các cụ nên vào tải tài liệu rồi nghiên cứu đi , chứ câu hỏi kiểu này mất quá nhiều thời gian nên Không thể trả lời một chốc một lát mà hết dc

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
Cho em hoi câu tao va hoat đong cua ngăn kéo máy xúc pc 200-8. CáC cụ a.
Mấy cụ hỏi toàn cái mất nhiều thời gian quá , các cụ nên vào tải tài liệu rồi nghiên cứu đi , chứ câu hỏi kiểu này mất quá nhiều thời gian nên Không thể trả lời một chốc một lát mà hết dc
Ối dào!! Câu hỏi như này mới dễ trả lời chứ, bạn khó tính quá vậy!!
Ngăn kéo máy xúc pc200-8 là một loại "VAN THỦY LỰC".
Cấu tạo: nó được làm bằng thép, được gia công bằng phương pháp đúc, ép, khoan, phay, mài v.v...
Hoạt động: khi không có "LỆNH LÀM VIỆC" thì nó nghỉ, khi có lệnh thì nó đóng hoặc mở các đường dẫn chất lỏng tương ứng với lệnh, nó cũng có thể làm thay đổi (chuyển hướng) của các dòng chảy v.v...
Có thể tham khảo thêm ở trong sách, trong lớp, bạn bè, đồng nghiệp....
hoặc Cụ GU GỒ.

Congthang91

Tài xế O-H
Ối dào!! Câu hỏi như này mới dễ trả lời chứ, bạn khó tính quá vậy!!
Ngăn kéo máy xúc pc200-8 là một loại "VAN THỦY LỰC".
Cấu tạo: nó được làm bằng thép, được gia công bằng phương pháp đúc, ép, khoan, phay, mài v.v...
Hoạt động: khi không có "LỆNH LÀM VIỆC" thì nó nghỉ, khi có lệnh thì nó đóng hoặc ngắt các đường dẫn chất lỏng, nó cũng có thể làm thay đổi (chuyển hướng) của các dòng chảy v.v...
Có thể tham khảo thêm ở trong sách, trong lớp, bạn bè, đồng nghiệp....
hoặc Cụ GU GỒ.

View attachment 82392
Nhà cháu bái phục cụ !

nguyenthanhson79

Tài xế O-H

manhcotto

Tài xế O-H
Nghiên cứu dần thôi các bác. Em tính 1 hôm 1 trang. Hoặc đặt sách dưới gối 1009 ngày là tất cả hình ảnh và chữ nó ngẫm vào bộ nhớ, lúc cần bung ra là hiểu mà.

dick2311

Tài xế O-H
Nghiên cứu dần thôi các bác. Em tính 1 hôm 1 trang. Hoặc đặt sách dưới gối 1009 ngày là tất cả hình ảnh và chữ nó ngẫm vào bộ nhớ, lúc cần bung ra là hiểu mà.

Cụ nếu đọc không hiểu thì đọc mấy cái cuốn đời cũ ấy.
Nó diễn tả sẽ dễ hiểu hơn.
Hiểu rõ rồi thì sau đó đọc đời cao hơn.

Cuốn sách cả hơn 1000 trang nhưng những cái cần coi chỉ có 1 ít thôi.
Không cần xem hết đâu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên