Hàng hót đây: Tài liệu traning mẫu xe air blade pgm-fi 2012

M
Bình luận: 36Lượt xem: 11,182

Minhnt88

Tài xế O-H
Xe airblade hỏng accu. Thay accu mới, khi đề nổ máy thì đèn sáng không đều (cả đèn nền LCD chỉ thị xăng, số km) giống như điện áp không ổn định. Ra HEAT, nhân viên nói cảm giác vậy thôi chứ không sao. Ah khi bấm còi tiếng kêu không như trước, mà có cảm giác như không có accu vậy. Bạn nào biết nguyên nhân, chỉ giúp cảm ơn nhiều. trifm69@yahoo.com.vn

tienphampro

Tài xế O-H
e cắn răng để mua tài liệu của cụ.cảm ơn cụ vì tài liệu hữu ích
[MERGETIME="1418359997"][/MERGETIME]
sao ko xem đc tài liệu hả cụ ơi.

huynhut2709

Tài xế O-H
Tiêu Đề : Hàng hót đây: Tài liệu traning mẫu xe air blade pgm-fi 2012
Ngôn Ngữ: Tiếng Việt
Đinh Dạng: pdf
Dung Lượng : 2.3 mb

HÀNG HÓT NHA CÁC CỤ: CHỈ CÓ Ở OTO-HUI.COM

SƠ BỘ NHƯ SAU:
TỔNG CỘNG : 53 TRANG
NỘI DUNG HUẤN LUYỆN NHƯ SAU :
1; THÔNG SỐ KỸ THUẬT.
2: PHÁT ĐIỆN / KHỞI ĐỘNG
3: HỆ THỐNG DỪNG ĐỘNG CƠ KHI CHẠY TỐC ĐỘ CẦM CHỪNG
4: ĐIỀU CHỈNH XE THEO ĐỘ CAO
5: HỆ THỐNG PHẢN HỒI TÍN HIỆU.
6: HỆ THỐNG PHUN XĂNG ĐIỆN TỬ ( PGM-FI)
7: SƠ ĐỒ HỆ THỐNG PGM-FI
8: THÁO VÀ RÁP ỐP THÂN
9: SƠ ĐỒ MẠCH ĐIỆN
THẤY HAY ĐỖ XĂNG PHÁT NHA CÁC CỤ.

Các bác để điểm cao quá ! các em newbie sinh viên oto , học nghề xe máy ....khó lòng down được ! Hãy thông cảm cho các bạn đó . Tài liệu này chi có dân kỹ thuật cần nghiên cứu mới xin . Đối với dân nghành khác họ xin cũng không làm gì , thậm chí cũng không hiểu được bao nhiêu . Mong chủ thớt xem xét lại . Thanks

cuong67

Tài xế O-H
mình đang rất cần vì không đủ điểm mong Bác share cho em được không sẽ hậu tạ sau vì xe Ab2012 mới vừa lại bị chết máy nữa rồi vẫn có lửa phung xăng đầy đủ và check DLC báo 3 lần nháy mà mình không thấy bảng mã chỉ có một với 7 trở lên!? mail mình là cuongpham_vn@yahoo.com.vn rất mong Bác nhiệt tình giúp mình vì mĩnh đã Download về nhiều mà không đúng màu dây với xe của mình và xe mình lại không có cảm biến MAP ? có gì Bác tham khảo lần trước cách đây đã lâu em có Reset một lần rồi mà nay vẫn bị lại!
Thanks All!

cuong67

Tài xế O-H
Đây là bài cách đây đã lâu mình có Post lên và đã reset thành công chạy trơn tru cho tới nay mới bị lại giờ không biết định dạng lại con ECM cho cảm biến ECT vì dây nó không đúng màu như tài liệu lúc trước mình download nó màu G/R & P/W nên mình không dám làm sợ die con ECM, xe mình là Phụ nữ đi nên mình rất sợ bị chết máy dọc đường giữa đêm khuya mong Bác Mr.Sen giúp đỡ cho mình về tài liệu em này được không, với lại cho mình hỏi xe AB của mình dân gian thường gọi là xe AB đời đầu bò 2 đèn công tơ mét chạy bằng dây,lại không có cảm biến MAT chỉ có TP,O2,ECT, VS,ECK, rất mong Bác sẽ cứu giúp vì tinh thần ham học hỏi! Again for thanks you so much! Vậy các Bác vui lòng cho mình biết tài liệu về em này là AB2011 hay 2012 mà trên xe nó ghi sx 2012!?
còn đây là Link mà mình đã Post mong Bác tham khảo nhé!

http://www.oto-hui.com/threads/xe-ab-2012-bi-chet-may.81014/

cuong67

Tài xế O-H

SƠ BỘ NHƯ SAU:
1; THÔNG SỐ KỸ THUẬT.
bác Mr.Sen ơi cho mình hỏi xe AB nhà minh có 2 đèn loại đầu bò (dân xe thường gọi) nó ghi trên ốp chỗ mở nắp xăng là sx 2012? mà trên DĐ các bác kia bảo là đời 2011 mà mình có tài liệu AB 2011 mà nó không giống màu dây xe mình nên không biết cách Setup lại cho con ECM vì xe cứ chết máy liên tục ? mong Bác hạ giá xuống để cho mình được download nhé! Rất mong sự chia sẽ của Bác! Thanks you so much!

mcv30

Tài xế O-H
bác Mr.Sen ơi cho mình hỏi xe AB nhà minh có 2 đèn loại đầu bò (dân xe thường gọi) nó ghi trên ốp chỗ mở nắp xăng là sx 2012? mà trên DĐ các bác kia bảo là đời 2011 mà mình có tài liệu AB 2011 mà nó không giống màu dây xe mình nên không biết cách Setup lại cho con ECM vì xe cứ chết máy liên tục ? mong Bác hạ giá xuống để cho mình được download nhé! Rất mong sự chia sẽ của Bác! Thanks you so much!
xe bạn là 20111. phân vân gì nữa mà đi hỏi mãi , bạn không nhìn thấy 2012 nó khác về hình dáng à ? bạn không nhìn thấy gới thiệu của mr,sên là idling stop à ?
đời xe là đời xe , năm sx là năm sx ! bạn có biết có nhiều xe ô tô quảng cáo là phiên bản 2016 nhưng xs năm 2015??????????????????
nếu bạn nói màu dây ở tài liệu của bạn không đúng thực tế xe , bạn chuyển qua cho mình xem tài lieu của bajncos đúng không đã . xe thì mình khẳng định là 2011 rồi ( đời xe chứ không phải năm xs nhé )

cuong67

Tài xế O-H
xe tôi là 2012 các Bác ạ vì mình đã có tài liệu AB 2011 mà màu dây & kiểu cụm bơm xăng không đúng , cám ơn bác đã chia sẻ mà mình đã có tài liệu 2012 cho Ab bên cộng đồng Biker là thành viên cấp không, thân chào !

cuong67

Tài xế O-H

SƠ BỘ NHƯ SAU:
1; THÔNG SỐ KỸ THUẬT.

mình đang cần tài liệu này để sửa xe AB lỗi đặc chủng thiếu xăng gây cháy xuppap lửa mà bạn cho điểm cao quá mình không đủ tải về? hic hic bạn có thể vui lòng gủi cho mình qua mail được không bạn? mail:cuongpham_vn@yahoo.com.vn
Pass:có ai biết cách chỉnh cho đủ xăng vì xe thường đi đường trường lien tục mà bugi cứ trắng hoài xin vui lòng anh em trên diễn đàn giuos đỡ lần này là lần thứ hai cũng cháy xuppap lửa y chang tình trạng như trước mặc dù đã đưa em nó vào head mà cũng chưa tìm ra nguyên nhân chính? Thanks All !

tuananh0589

Tài xế O-H

SƠ BỘ NHƯ SAU:
1; THÔNG SỐ KỸ THUẬT.
Có mode nào làm việc chưa ? Xem hộ link với . mất điểm mà không tải được.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên