e xin có ý kiến ah?

M
Bình luận: 0Lượt xem: 533

MATIZ1

Tài xế O-H
e chào tất cả các a , các bác. e xin tự giới thiệu e là sinh viên vừa mới ra trường củng là thành viên mới của diển đàn o-h.sau thời gian ra trường thì e nhận thấy kiến thức trong trường và ở ngoài rất khác xa nhau.ở hệ trung cấp như bọn e thì chỉ dk học 15 buổi về điện. và thực chất trong quá trình học trong trường thì e củng còn mải chơi.k thực chất chú tâm vào học. bây giờ khi ra trường rồi thì e rất hối hận.bây giờ như e đây đả đi làm thợ phụ cho một ga ra chuyên xe con . nhưng khi tiếp xúc thực tế e quá bở ngở về mọi thứ. sự khác biệt giửa trong trường và thực tế. và e củng biết trên diển đàn này có rất nhiều ae vừa mới ra trường củng như e.
và bây giờ e được biết tới diển đàn 0-H .và e biết trong diển đàn mình có rất nhiều bậc tiền bối đi trước là cao thủ.
hiện tại bây giờ e củng muốn học thêm kiến thức điện cơ bản . e biết trên diển đàn mình có rất nhiều bác có thế làm dk điêu này.
xin các bác cho ý kiến ah?có thể thời gian học vào buổi tối mổi tuần 3 buổi chẳng hạn. hiện tại e đang ở hà nội ah.
mời các bác ah!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên