điều hòa kia morning 2008

buonchanviai93
Bình luận: 4Lượt xem: 1,358

buonchanviai93

Tài xế O-H
Em có con điều hòa KIA MORNING 2008 muốn dựng lên thành mô hình học tập, em đã đấu đủ hộp điều khiển điều hòa lẫn hộp động cơ rồi, em kiểm tra tín hiệu A\C từ trên hộp điều hòa xuống hộp động cơ thì thấy có mà hộp động cơ vẫn không xuất tín hiệu điều khiển rơ le đóng lốc lạnh. Mong các bác chỉ bảo giúp xem là em còn thiếu gì hay bệnh của nó ở đâu ạ, Em xin cảm ơn

situlenkinh

Tài xế O-H
cos tisn hieeuj
Em có con điều hòa KIA MORNING 2008 muốn dựng lên thành mô hình học tập, em đã đấu đủ hộp điều khiển điều hòa lẫn hộp động cơ rồi, em kiểm tra tín hiệu A\C từ trên hộp điều hòa xuống hộp động cơ thì thấy có mà hộp động cơ vẫn không xuất tín hiệu điều khiển rơ le đóng lốc lạnh. Mong các bác chỉ bảo giúp xem là em còn thiếu gì hay bệnh của nó ở đâu ạ, Em xin cảm ơn
có tín hiệu cảm biến áp suất chưa cụ

hungem

Tài xế O-H
nhà em mạng trên núi quá nay mới trả lời được cho cụ, cảm biến áp suất em có đấu rồi, kiểm tra điện khi có áp suất là 4,5v, em cũng đấu tắt cho công tắc thường đóng rồi mà vẫn không thấy có tín hiệu đóng lốc
Cảm biến ngắt lốc trong giàn gô lạnh có chưa bạn
Dùng biến trở 3 dây đấu cảm biến áp suất cao xoay điện áp ra khoảng 2 vôn 5 xem lốc có đóng không nhé

buonchanviai93

Tài xế O-H
xin lỗi các bác do câu văn lủng củng. Em đang làm 1 mô hình về hệ thống điều hòa tự động trên xe camry, và nó đang bị trục trặc ở phần các motor servo không thể điều khiển được, em đã đấu nối theo mạch điều hòa tự động camry 2007 rồi, test lỗi thì báo các lỗi 11, 21, 22. Mong mọi người giúp đỡ
like

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên