Điện Hộp số zf hyundai trago

phundaudientu41
Bình luận: 10Lượt xem: 4,056

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Nó chuyển bằng hơi cụ ạ, trên mặt hộp số có 1 con role bật chìa khóa nó phải có điện xuống đề mở hơi, tiếp đấy cụ kiểm tra công tắc chân côn nữa xem khi đạp côn xuống hết hành trình , nó có 1 công tắc đóng mở tiếp điểm ,loại này có 4 dây ,em cũng hay làm mò nên sơ đồ em không có

phundaudientu41

Tài xế O-H
Nó chuyển bằng hơi cụ ạ, trên mặt hộp số có 1 con role bật chìa khóa nó phải có điện xuống đề mở hơi, tiếp đấy cụ kiểm tra công tắc chân côn nữa xem khi đạp côn xuống hết hành trình , nó có 1 công tắc đóng mở tiếp điểm ,loại này có 4 dây ,em cũng hay làm mò nên sơ đồ em không có
Dạ e cảm ơn bác .như nó chuyển tầng nhanh chạy đc tầm 1km thì nó tự bung tầng nhanh ra là nó bệnh gì bác

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Cụ tháo hộp số xuống kiểm tra bộ chuyển tầng này , mà không hạ cũng được, để trên tháo cat đăng ra rồi tháo bộ này nằm sau hộp số, xem rang chuột nó có mòn sún gì không vậy

dienmaylanhoto

Tài xế O-H
con này số tự động à bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên