Địa chỉ bán máy công trình cũ

N
Bình luận: 7Lượt xem: 1,070

nguyenquoccrb

Tài xế O-H
Em muốn mua động cơ để thay vào xe em thôi chứ không phải mua nguyên chiếc anh cho em địa chỉ cụ thể được không, mà mình nền xài mitsu hay xài lại máy cummins các anh

khoavo

Tài xế O-H
hien en dang xai xe dao samsung mx132 may cummins, h may da yeu, em muon thay cuc may khac nhung ko biet phai thay mitsu 6 hay cummins nhu cu, anh em biet tu van cho minh, voi lai cho minh xin dia chi ban may nghia dia tai khu vuc tphcm de minh di mua, cam on cac bac nhieu
Bác xuống khu vực cầu An Lạc hoặc cầu Bình Điền đổ về chợ bình Chánh í.

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
hien en dang xai xe dao samsung mx132 may cummins, h may da yeu, em muon thay cuc may khac nhung ko biet phai thay mitsu 6 hay cummins nhu cu, anh em biet tu van cho minh, voi lai cho minh xin dia chi ban may nghia dia tai khu vuc tphcm de minh di mua, cam on cac bac nhieu
Dzô diễn đàn chơi từ 2015 mà giờ còn đăng bài đọc muốn lòi cả mắt!! Phải vừa đọc vừa đoán, vừa dịch qua tiếng VIỆT. Mệt ghê!!!
Em muốn mua động cơ để thay vào xe em thôi chứ không phải mua nguyên chiếc anh cho em địa chỉ cụ thể được không, mà mình nền xài mitsu hay xài lại máy cummins các anh
nên xài máy mitshu hoặc isuzu cho dễ kiếm đồ với lợi dầu hơn
Cái động cơ nó "XUỐNG" tới cỡ nào mà phải thay cả cục như vậy.
Ý kiến mỗi người mỗi khác, "CỦA BỀN TẠI NGƯỜI" thay máy như zin thì đỡ mất công chế biến chân cẳng, khớp nối đủ thứ trên đời.
Chuyện "LỢI DẦU" thì chưa thấy có "BẰNG CHỨNG KHOA HỌC hay RÕ RÀNG" nào cho thấy ai hơn ai thua hết. Có khi tốn hơn chút dầu nhưng máy mạnh hơn, làm lẹ hơn, kiếm tiền nhiều hơn thì đâu cũng vào đó hết.
"DỄ KIẾM ĐỒ" là ý nói "ĐỒ" zin của hãng hay "HÀNG CHỢ"?? Ở đâu tui không biết, chứ ở Sài Gòn thì tui thấy đồ CUM hay MIT, với ISUZU dễ kiếm như nhau.
Cuối cùng, cứ thực tế đi rảo một vòng, coi có cái máy nào khớp với máy mình cần mà "NGON NHẤT", "LỢI GIÁ" nhất là quất thôi...hàng xài rồi giá cả rất vô chừng, chất lượng cũng HÊN-XUI lắm!!! Nhiều khi ý muốn mua ISUZU mà nó hét giá cỡ gấp rưỡi cái máy CUMMINS mà chất lượng còn tệ hơn thì sao??!!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên