Chevrolet khi rửa xe hoặc chạy qua vũng nước là điều hòa hòa không chạy

Khakun
Bình luận: 17Lượt xem: 1,241

Khakun

Tài xế O-H
Mấy ace trong diễn đàm cho em hỏi tý là điều hòa xe cheroles khi rửa xe hoặc chạy qua vũng nước là điều hòa hòa ko chạy bệnh tình là do con cảm biến j đó phía trước xe mà em tìm mấy ko ra ace nào biết chỉ em con cảm biến đó nằm đâu ko ạ có cách j sữa lỗi ko ạ hay là phải cắm máy vào xóa ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mấy ace trong diễn đàm cho em hỏi tý là điều hòa xe cheroles khi rửa xe hoặc chạy qua vũng nước là điều hòa hòa ko chạy bệnh tình là do con cảm biến j đó phía trước xe mà em tìm mấy ko ra ace nào biết chỉ em con cảm biến đó nằm đâu ko ạ có cách j sữa lỗi ko ạ hay là phải cắm máy vào xóa ạ
Bác đừng nghe thằng nào xui dại. Không có cái cảm biến ấy đâu

Hoatuty

Tài xế O-H
có nhiều nguyên nhân lắm. bác thử kiểm tra lại hệ thống điện điều hòa xem!

nguyenhuutruong

Tài xế O-H
đây bác nằm cạnh cái quạt gió giàn lạnh trong xe

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
nhưng có lần em tháo đèn gầm ra tiện thể tút luôn con cảm biến ngoài trời thế là lúc cắm lại điều hòa ko chạy bác bánh là cao nhân có thể cho e biết lý do tại sao ko ạk.thanks bác
Cái đó là cảm biến nhiệt độ ngoài trời, bác cắm không chắc gây lỗi nên điều hòa bị cắt vì lý do an toàn hệ thống

TuyetNghiaYB

Tài xế O-H
Cái đó là cảm biến nhiệt độ ngoài trời, bác cắm không chắc gây lỗi nên điều hòa bị cắt vì lý do an toàn hệ thống
vg.e
Cái đó là cảm biến nhiệt độ ngoài trời, bác cắm không chắc gây lỗi nên điều hòa bị cắt vì lý do an toàn hệ thống[/QUO
mới đầu e cũng nghĩ là căm chưa chặt kiểm tra lại ko vấn đề gì e còn lấy cả rp7 vệ sinh mà bác,nhưng lái xe chạy một vòng khoảng 5 phút điều hòa bắt đầu chạy hay còn nguyên nhân gì khác ạk

Pipi-tb

Tài xế O-H
p
có chỗ nào tiếp xúc kém thôi .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên