Chào mừng thành viên thứ 10.000 của OTO-HUI

Canh Miếu
Bình luận: 1Lượt xem: 5,950

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
Kính các cụ!

Sau quá trinh Reset lại toàn bộ thành viên trở về 0, Sau 5 tháng diễn đàn chúng ta lại tiếp tục cán mốc mới , một cột mốc đáng nhớ 10.000 thành viên kích hoạt và đăng ký mới.
Chúng ta lại cán mốc mới về thành viên đăng ký và kích hoạt.

Số lượng thành viên tham gia diễn đàn ngày càng đông cho thấy sức hút và giá trị lan tỏa của diễn đàn của chúng ta ngày càng rộng. Có được số lượng thành viên như ngày hôm nay một phần cũng nhờ công rất lớn của anh em trong diễn đàn đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ cùng nhau chia sẻ kiến thức để mọi người có thể tiếp cận với diễn đàn nhanh và nhiều như ngày hôm nay. Thay mặt BQT gửi lời cảm ơn chân thành tới toàn thể anh em thành viên trong diễn đàn.

Diễn đàn chúng ta đã và đang sẽ có nhiều thay đổi về chính sách thành viên và cách thức hoạt động cũng như sẽ có những phương pháp sàng lọc nhóm thành viên chất lượng để có thể vinh danh và đặc biệt có những chính sách cực kỳ hấp dẫn cho những thành viên nhiệt huyết và xuất sắc trong diễn đàn nhằm đưa diễn dàn OTO-HUI hoàn thành sứ mệnh “Kết nối cộng đồng, nâng tầm tư duy, sẻ chia kiến thức, cùng đến thành công”

Hôm nay chúng ta cùng nhau hoan nghênh chào đón thành viên thứ 10000 tham gia diễn đàn OTO-HUI. Đó là cụ Conchichbong Kích hoạt vào lúc 10h34
Thay mặt BQT diễn đàn chúng tôi xin chúc mừng cụ và gửi tặng cụ 1 chiếc áo của diễn đàn OTO-HUI! Mong cụ cố gắng chia sẻ những điều giá trị và bổ ích trên diễn đàn OTO-HUI !

Trân trọng
BQT

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên