Cầu cứu - con ssangyoung mussong bị mất tính hiệu điện immo

K
Bình luận: 6Lượt xem: 496

Khongthom

Tài xế O-H
Mình có con ssangyoung mussong bị mất tính hiệu điên immo đã làm hết mọi cách mà vẵng v nổ máy đc mobin đánh lữa yếu bét phun số 1 k phun ( máy xăng) chỉ biết trước xe đã bị sôi két két nước hở ron nắp vs rẩy trục cam và thay ổ khoá từ ae ai đã bị tình trạnh xin chỉ giáo

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mình có con ssangyoung mussong bị mất tính hiệu điên immo đã làm hết mọi cách mà vẵng v nổ máy đc mobin đánh lữa yếu bét phun số 1 k phun ( máy xăng) chỉ biết trước xe đã bị sôi két két nước hở ron nắp vs rẩy trục cam và thay ổ khoá từ ae ai đã bị tình trạnh xin chỉ giáo
Nếu trục trặc thì thường sẽ mất lửa luôn, chứ không có chuyện lửa yếu. Tương tự, nó mất tất cả vòi phun chứ không mất một vòi phun

Khongthom

Tài xế O-H
Nếu trục trặc thì thường sẽ mất lửa luôn, chứ không có chuyện lửa yếu. Tương tự, nó mất tất cả vòi phun chứ không mất một vòi phun
Vậy các biết bị tình trạnh j bác có thể cho e biết đc k

chu_thodien

Tài xế O-H
Bác làm đủ mọi cách là làm những gì ạ?
Bác biết tình trạng xe e sao chỉ e vs
Bác ấy nhắc bác cách đăng bài viết đó bác ạ. Bác nên tham khảo nội quy đăng bài trước khi đăng bài hỏi thì sẽ tốt hơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên