Cần tư vấn phục chế 02 Pháo thần công

hoangthanhhp
Bình luận: 5Lượt xem: 1,400

hoangthanhhp

Tài xế O-H
Chẳng là nhà cháu mới ký được hợp đồng với Viện Bảo Tàng Quân Sự phục chế 02 Pháo thần công. Mà hiện tại chỉ được cung cấp rất ít về em nó, cụ nào có Shop của em nó xin cho nhà cháu xin. Nhà cháu sẽ trích 25% của hợp đồng cho cụ nào cung cấp Shop full đầy đủ nhất bao gồm :( Chức năng+kết cấu+hệ thống điện) .

hoangthanhhp

Tài xế O-H
Đấy là bí mật quân sự nên nhà cháu cũng không được biết. Họ chỉ yêu cầu phục chế thôi còn để làm gì thì nhà cháu cũng không biết...

Phuong522881

Tài xế O-H
Súng này lúc đầu sx nhằm mục đích đặt trên tàu để phá ngư lôi, nhưng không hiệu quả do tầm mounting thấp (khoảng 3-4m). Sau này người ta không dùng nữa và có một số được sử dụng để bảo vệ ven bờ. Loại 138 ly này được thiết kế nòng và đạn riêng biệt, nặng tầm 5-6 tấn, góc xoay nòng khoảng -80 độ đến +80 độ, bắn tối đa 6 viên/phút. Có điều mình không hiểu về tầm bắn của loại súng trong hình tới 40km, nhưng max range theo standard chỉ tầm 15-16km tùy theo loại đạn sử dụng.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chẳng là nhà cháu mới ký được hợp đồng với Viện Bảo Tàng Quân Sự phục chế 02 Pháo thần công. Mà hiện tại chỉ được cung cấp rất ít về em nó, cụ nào có Shop của em nó xin cho nhà cháu xin. Nhà cháu sẽ trích 25% của hợp đồng cho cụ nào cung cấp Shop full đầy đủ nhất bao gồm :( Chức năng+kết cấu+hệ thống điện) .

View attachment 39192

View attachment 39193

View attachment 39194
Có được dùng thử không bác? Làm xong mà được bắn quả thì sướng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên