[0001275] Shop Manual Komatsu PC200-3,210-3 ; PC 220-3,240-3

hyundai
Bình luận: 17Lượt xem: 7,691

hyundai

Tài xế O-H
Title: Shop Manual Komatsu PC200-3,210-3 ; PC 220-3,240-3
Language:English
Size: 108.3 MB
Format:pDF

PASS:

bruceli_hau

Tài xế O-H
bạn nói kỹ hơn tình trạng ! Nếu bạn bị trừ điểm chúng tôi có thể kiếm tra file log giúp bạn ! Và tôi nghĩ bạn đã nhấn vào tải tài liệu khi mà bạn ko đủ điểm nên sẽ bị trừ âm !
Kính thưa cụ Nguyễn Thanh Đàm.
Kỹ thuật một vấn đề mênh mông...
Tôi là một người kỹ thuật chân chính.
Là một kỹ sư thợ sửa chữa máy công trình.vì cũng đam mê tìm tòi nên mới bước vào nghề này.
Ngày xưa tôi thích nghề gì mà soi gương sạch sẽ bóng bẩy.chỉ thích sửa chữa trên sách vở.
Bây giờ tôi thích sửa bằng cờ lê nữa.
Bởi vậy tôi đã tham gia diễn đàn ô hát.tôi say mê viết bài bình luận cũng chỉ muốn làm cho diễn đàn sôi nổi.và tìm kiếm một ít xăng để sau này nếu cần tài liệu có thể mua được.
Tôi không biết mình vi phạm điều gì mà đã bị trừ hết hơn 1000 điểm.
Tôi rất thất vọng về sự cố này.
Chẳng ai báo trước cho tôi về sự cố này. Mà ban quản trị vần trừ điểm tôi.
Được biết anh Đàm cũng nằm trong ban quan trị.kính mong các anh xem lại trường hợp của tôi

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Kính thưa cụ Nguyễn Thanh Đàm.
Kỹ thuật một vấn đề mênh mông...
Tôi là một người kỹ thuật chân chính.
Là một kỹ sư thợ sửa chữa máy công trình.vì cũng đam mê tìm tòi nên mới bước vào nghề này.
Ngày xưa tôi thích nghề gì mà soi gương sạch sẽ bóng bẩy.chỉ thích sửa chữa trên sách vở.
Bây giờ tôi thích sửa bằng cờ lê nữa.
Bởi vậy tôi đã tham gia diễn đàn ô hát.tôi say mê viết bài bình luận cũng chỉ muốn làm cho diễn đàn sôi nổi.và tìm kiếm một ít xăng để sau này nếu cần tài liệu có thể mua được.
Tôi không biết mình vi phạm điều gì mà đã bị trừ hết hơn 1000 điểm.
Tôi rất thất vọng về sự cố này.
Chẳng ai báo trước cho tôi về sự cố này. Mà ban quản trị vần trừ điểm tôi.
Được biết anh Đàm cũng nằm trong ban quan trị.kính mong các anh xem lại trường hợp của tôi
Chào bác !
Trước hết rất cảm ơn bác đã phản hồi rất tâm huyết . Có 2 ý trong còm men này của bác
Thứ nhất : Bác luôn mong muốn cống hiến cho diễn đàn
Thứ hai: Bác bị mất xăng một cách vô lý
Thưa bác !
Cả hai vấn đề này, là một người chịu trách nhiệm quản trị diễn đàn tôi là người chịu trách nhiệm.
Vấn đề thứ nhất : Tôi xin cảm ơn bác vì bác đã luôn tâm huyết và mong muốn cống hiến, chia sẻ cho diễn đàn. Và tôi cam đoan những người như bác sẽ không bao giờ thiếu xăng khi cần
Vấn đề thứ hai: Hôm qua bác phản ánh, tôi đang kiểm tra file log, và đã có trả phía trên bài viết của bác. Về việc BQT tự nhiên trừ điểm thành viên tôi cam đoan là không bao giờ có. Riêng sự cố này tôi sẽ xem xét kỹ và phản hồi chi tiết hơn. Tuy nhiên, tôi tạm tặng bác 1000 điểm , bác xứng đáng nhận nó, chỉ cần vấn đề thứ nhất bác làm tốt !
Trân trọng
Nguyễn Thanh Đàm

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Chào bác !
Tôi đã kiểm tra và vẫn chưa hiểu tại sao bác có 1000 lít xăng trong diễn đàn này vì bác đăng ký từ năm 2013 nhưng bác chỉ có 6 bài viết , và 6 bài đó không đúng như tinh thần bác đã nói !

Screen Shot 2017-03-24 at 9.08.39 PM.png

bruceli_hau

Tài xế O-H
Kin
Chào bác !
Tôi đã kiểm tra và vẫn chưa hiểu tại sao bác có 1000 lít xăng trong diễn đàn này vì bác đăng ký từ năm 2013 nhưng bác chỉ có 6 bài viết , và 6 bài đó không đúng như tinh thần bác đã nói !

View attachment 53812
Kính thưa bác.em ở Hà Nội. Lúc đăng ký vào diễn đàn em còn ở trong Sài Gòn.em đã viết rất nhiều bài. Trả lời rất nhiều bài viết.em cảm ơn Bác vì đã xem xét lại trường hợp của em.
Nếu như bác ở Hà Nội. Bác cứ gọi em một tiếng.lúc bác gặp em sẽ đánh giá hết một con người đậm chất kỹ thuật.
Em không mong muốn gì hơn ngoài sự đam mê và tò mò về mảng máy móc mình đang làm và theo đuổi.
Kính chúc Bác ngày càng mạnh khỏe.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên