[0000958] NISSAN Workshop manual (All, 7.3GB)

M
Bình luận: 10Lượt xem: 7,109
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Mr.Pono

Pờ Nờ

Pass: oto-hui.com

hornet599

Tài xế O-H
xin đề nghị Mr.Pono chia nhỏ tài liệu ra và giảm số mức xăng để anh em ai cần TL của xe nào thì load của xe đó về, để nguyên gói vừa mất thời gian, download vừa tốn nhiều xăng, đâu phải ai cũng có nhu cầu sưu tầm tất cả các cuốn TL của Nissan, tôi chỉ cần cuốn của Teana đời 2008, chả lẽ dùng 1000 lít xăng để down về??

Kythuatson

Tài xế O-H
xin đề nghị Mr.Pono chia nhỏ tài liệu ra và giảm số mức xăng để anh em ai cần TL của xe nào thì load của xe đó về, để nguyên gói vừa mất thời gian, download vừa tốn nhiều xăng, đâu phải ai cũng có nhu cầu sưu tầm tất cả các cuốn TL của Nissan, tôi chỉ cần cuốn của Teana đời 2008, chả lẽ dùng 1000 lít xăng để down về??
cụ này thẳng thắn được tôi mời cụ 1 ly bia dzô nào cụ :))

TUBUI

Tài xế O-H
các cụ ạ!!!! chả là em đả down về rồi chạy rất tốt nên có cụ nào thích tài liệu của xe nào thì nhắn tin cho em (trên cùng bên phải) em gừi cho thank

hornet599

Tài xế O-H
các cụ ạ!!!! chả là em đả down về rồi chạy rất tốt nên có cụ nào thích tài liệu của xe nào thì nhắn tin cho em (trên cùng bên phải) em gừi cho thank
Bác này rất là tốt bụng đây, tôi chỉ cần những tài liệu xe Nissan mới nhất năm 2013, bác liệt kê xem có những model nào, không thì cứ gửi hết cho tôi cũng rất cám ơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên