xin ý kiến để chuyển đổi giao diện trang web

khoadongluc
Bình luận: 7Lượt xem: 1,538

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
chào các bác ! sau một thời gian ra mắt thì nay trang web của chúng ta đã có 200 thành viên nay rank cũng đả tăng lên rất lớn ! để chuyên nghiệp hơn chúng tôi xin ý kiến của tất cả các bạn về giao diện của toàn bộ trang web! http://oto-hui.com mong các bạn cho ý kiến nhiệt tình để cùng nhau xây dựng web của chúng ta lớn mạnh
mọi đóng góp xin post trực tiếp lên diễn đàn ! cảm ơn các bạn

thay mặt
khoa động lực

ot2

Tài xế O-H
ùm, mình cũng nghĩ là giao diện trang web hiện giờ hơi bị đơn điệu, màu sắc cũng ko được đẹp lắm
muốn post bài hay trích dẫn cũng ko được tiện lắm, emotion hơi bị nghèo
mong bqt cho ý kiến

oto1

Tài xế O-H
ne`,Fon mau` den nhin` bat mat va chuyen nghiep lem' nhung chu~ cung mau` den va` xanh thi nhin` ko ro lam,nen chon ma`u chu~ sang' thi` moi noi bat tren nen` den.Nhin` giao dien minh` cam giac toi^' va` nhoe`.Cac pac gop y' them nha

wing

Tài xế O-H
back ground phong đen nhìn pro lắm đó bro. nhung chữ title nên để chữ trắng do dẽ nhìn, màu đen nhiều quá nhìn sẽ tối lắm và đơn điệu. màu đen đi với màu vàng, trắng đỏ là nổi lắm. chút đóng góp ý kiến sau mấy ngày không online được :D

chúc 4rum ngày càng đẹp

oto1

Tài xế O-H
cai ChatBox minh` thay ho*i nho so voi 1 so dien dan khac.De nghi tang tang them va`i dong nua(hien dang la 4 dong`).
phan thong ke truy cap ngoai trang chu to^'i we'.De` nghi tang them do sang de noi bat hon

oto1

Tài xế O-H
pac doi giao dien cua dien dan` dep do.nhin` Pro va de nhin` hon.Nhung Trang chu van chua dc cai tao,van toi' va` nhoe`

ot2

Tài xế O-H
e thích kiểu trang chủ như lúc đầu hơn, chứ trang chủ này khó nhìn quá
chơi màu trắng chữ xanh hoặc đen là ok rùi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên