Xin tư vấn sơ đồ và nguyên lý hoạt động của hệ thống ga điện trên máy xúc komatsu PC78-6

2
Bình luận: 4Lượt xem: 1,418

Mctimprove

Tài xế O-H
Cụ muốn hiểu được chi tiết thì xách balo lên và đi, tầm sư học đạo, chứ ngồi tay đuổi muỗi tay gõ bàn phím thì khó đấy. Tấu hài là có thật!

Mctimprove

Tài xế O-H
Cụ ở đâu hưng yên vậy, cho em xách balo ra học hỏi với ạ
Lý lịch chích vội của e đây cụ: Hồi trước e xách cờ lê ở 1 mỏ to to. Giờ làm thuê cho Vợ trong bãi cát nho nhỏ. Ngày ngày bới sỏi kiếm cơm. Loanh quanh với mấy con cào cào gọ ghẹ tý thôi. Lúc vắng khách mới dám bén mảng đến cái máy tính của trẻ con. Chơi game trộm mà Vợ bắt được thì bả lườm rát mặt như nắng tháng 6, chả vờ đọc tài liệu thì bả vắt cho cốc nước cam (e là e ưng cái bụng người kinh ra phết đấy) ^_^. Phọt phẹt như e có gì đáng để cụ học hỏi đâu ^_^. Cụ nên tìm những tuyệt đại cao thủ mà học hỏi mới nhanh phát tài. Nếu lúc nào thối chí thì đến xúc cát với e, sáng xúc cát - chiều uống bia - đàm đạo thiên nhiên hoa hậu. Thiên hạ hơn mình ở cái giàu sang, mình hơn họ ở cái đàng hoàng. Tuy chả lẫm liệt gì, nhưng được cái tự tại ra phết ^_^. E vẽ truyện cười rồi, mong cụ bỏ quá cho.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên