Xin tư vấn: Mình đang cần tư vấn về mở phòng đồng sơn, mong ae giúp

Ototot.th
Bình luận: 4Lượt xem: 1,766

Ototot.th

Tài xế O-H
Chào anh em trên diễn đàn !
Mình đang có dự định mở phòng sơn đồng chuyên về mảng này là chính.
Mục tiêu là đáp ứng một phòng sơn chuẩn, có thể làm được tất cả các khâu để hoàn thiện công việc rồi giao cho khách...
Do kinh nghiệm là bằng 0 nên tôi mong anh em trên nhóm ai đang hoạt động trong lình vực này tư vấn giúp ạ !
Tôi ở Tp Thanh Hóa, nếu có anh em nào vững nghề thì có thể cùng nhau hợp tác, người góp công người góp sức chúng ta sẽ thỏa thuận thẳng thắn về công việc cũng như lợi ích, hợp tác bền vững phát triển lâu dài.
Xin chân thành cảm ơn !

Z99auto

Tài xế O-H
Kinh nghiệm bằng không thì nên đi học cái đã. "Không thầy đố mày làm nên" mà! Đồng sơn là một môn khoa học hẵng hoi, có lý thuyết, có các thông số kỹ thuật và thiết bị chuyên dùng rất nhiều. Tuy nhiên tùy theo cấp độ mà mình mong muốn mà học rồi làm. Còn khởi đầu bằng con số 0 thì kết quả sẻ là số âm đó.

Cuulongmn

Tài xế O-H
Thấy hơi e ngại ạ, vì bác bắt đầu số 0, lên mạng kêu gọi tìm người hợp tác thì e quan ngại vô cùng bác ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào anh em trên diễn đàn !
Mình đang có dự định mở phòng sơn đồng chuyên về mảng này là chính.
Mục tiêu là đáp ứng một phòng sơn chuẩn, có thể làm được tất cả các khâu để hoàn thiện công việc rồi giao cho khách...
Do kinh nghiệm là bằng 0 nên tôi mong anh em trên nhóm ai đang hoạt động trong lình vực này tư vấn giúp ạ !
Tôi ở Tp Thanh Hóa, nếu có anh em nào vững nghề thì có thể cùng nhau hợp tác, người góp công người góp sức chúng ta sẽ thỏa thuận thẳng thắn về công việc cũng như lợi ích, hợp tác bền vững phát triển lâu dài.
Xin chân thành cảm ơn !
Cái quan trọng nhất là bác có làm ở đó hay không. Còn kinh nghiệm không quan trọng nhiều đâu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên