Xin hỏi cái khoanh tròn trên hình là gì vậy các bác

tr0ngduc_bka_93
Bình luận: 29Lượt xem: 3,056

tr0ngduc_bka_93

Tài xế O-H
cho em hỏi cái em khoanh tròn là j,có chức năng j vậy mazda 3

mazda 2.jpg

tr0ngduc_bka_93

Tài xế O-H
La bom chan khong cua xipo phanh.dong toyota thi lay hoi tu duong hut gio cua dong co con ford va masda moi dung bom rieng
anh cho em hỏi,như vậy thì bơm này có hút vào buồm gió như toyota nữa k,hay hút ra không khi.vì em vẫn thấy có 1 dây hơi vào buồng gió ,như vậy thì cái bơm chân k phanh này có giá trị j ở đây ạ .thnak

vanthu84

Tài xế O-H
Tiết kiệm nhiên liệu.tỉ số nén cao nhất hiện nay vơi máy xăng 14kg.pum xăng trưc tiếp.ap xăng 210kg.piston thiết kế đặc biệt...

phamchieu334

Tài xế O-H
Tiết kiệm nhiên liệu.tỉ số nén cao nhất hiện nay vơi máy xăng 14kg.pum xăng trưc tiếp.ap xăng 210kg.piston thiết kế đặc biệt...
mồi hãng mỗi công nghệ riêng thôi Bác ạ.ông nào cũng bảo tiết kiệm cả,còn công nghệ phun xăng trực tiếp với áp xăng cao thì nhiều xe có,mà có khi Bác nhầm chứ;tỉ số nén là 14:1 chứ không phải 14kg

tr0ngduc_bka_93

Tài xế O-H
mồi hãng mỗi công nghệ riêng thôi Bác ạ.ông nào cũng bảo tiết kiệm cả,còn công nghệ phun xăng trực tiếp với áp xăng cao thì nhiều xe có,mà có khi Bác nhầm chứ;tỉ số nén là 14:1 chứ không phải 14kg
anh ơi,em là sv năm cuối đhbk ,đang học việc tại mazda,em muốn học điên oto,nay em tìm đc tài liệu này mà hiện tại gấp quá k có xăng tải,anh giúp em với em ,em sẽ trả anh thẻ 50k vietheo,thank a
http://www.oto-hui.com/threads/cam-nang-sua-chua-mazda3.55753/

anhchanghocviec

Tài xế O-H
anh ơi,em là sv năm cuối đhbk ,đang học việc tại mazda,em muốn học điên oto,nay em tìm đc tài liệu này mà hiện tại gấp quá k có xăng tải,anh giúp em với em ,em sẽ trả anh thẻ 50k vietheo,thank a
http://www.oto-hui.com/threads/cam-nang-sua-chua-mazda3.55753/
trên otô hui không nên kinh doanh nhé bạn
mình đã đọc tài liệu này nó khoảng 164 mb về mazda 323 nhé
bạn có mail mình gửi miễn phí và không tiền nong gì nhé

tr0ngduc_bka_93

Tài xế O-H
trên otô hui không nên kinh doanh nhé bạn
mình đã đọc tài liệu này nó khoảng 164 mb về mazda 323 nhé
bạn có mail mình gửi miễn phí và không tiền nong gì nhé
gmail của em là tr0ngduc623@gmail.com
tại em nhờ nhiều người mà k đc,cám ơn anh nha.cái bản mazda pdf em có rồi,em muốn có bộ cẩm năng như ở trong link để đọc full mạch điện ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên