Xin học nghề

N
Bình luận: 10Lượt xem: 2,036

nam-tran

Tài xế O-H
Chào các anh , em rất thích làm bên nội thất xe , hiện e đang học năm cuối ngành ô tô thời gian rảnh cũng nhiều nên em muốn xin vào gara nào đó học, phụ nghề độ nội thất, và em cũng xác định gắn bó với nghề này . Mong các anh trong diễn đàn có nhận học trò thì em xin theo với, em có bằng lái B2 và hiện tại ở gò vấp

kingcooker

Tài xế O-H
bác nên đến các garage trực tiếp xin ,đăng lên diễn đàn nhưng cũng phải đi trực tiếp xin ,như vậy cơ hội mới cao dc

Sn0w1

Tài xế O-H
Chào các anh , em rất thích làm bên nội thất xe , hiện e đang học năm cuối ngành ô tô thời gian rảnh cũng nhiều nên em muốn xin vào gara nào đó học, phụ nghề độ nội thất, và em cũng xác định gắn bó với nghề này . Mong các anh trong diễn đàn có nhận học trò thì em xin theo với, em có bằng lái B2 và hiện tại ở gò vấp
Chịu khó lên diễn đàn tìm đi bác.

nam-tran

Tài xế O-H
bác nên đến các garage trực tiếp xin ,đăng lên diễn đàn nhưng cũng phải đi trực tiếp xin ,như vậy cơ hội mới cao dc
Gara không chỗ nào tuyển học việc cả, chỉ tuyển mới ra trường thôi, mình còn đang học năm cuối nữa mới ra, giờ lại thích đi bên mảng này nên đang kiếm mà không ra thầy dạy

kingcooker

Tài xế O-H
Gara không chỗ nào tuyển học việc cả, chỉ tuyển mới ra trường thôi, mình còn đang học năm cuối nữa mới ra, giờ lại thích đi bên mảng này nên đang kiếm mà không ra thầy dạy
Thế thì cứ học cho xong đi đã .Sau đó xin làm thợ bình thường thôi ,vô dc garage rồi thì từ từ kiếm mối quan hệ hệ rồi chuyển qua nội thất mà làm .Nhảy một phát ra muốn ngay thì chỉ có may thì dc

tendacar

Tài xế O-H
có 1 anh ở bình dương cần đó.bạn xem lại bài viết mình dã đăng thì thấy số đt hà.tại mình hok nhớ rỏ chỉ nhớ là có đăng 1 bài cần thợ phụ học việc nội thất ô to. chúc bạn may mắn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên