Xin các cụ giúp đỡ em mạch điện đề xe Mazda Prymacy đời 2003

duandtoto
Bình luận: 4Lượt xem: 659

duandtoto

Tài xế O-H
em không biết mạch điện đề con này nó chạy từ đâu đến đâu, bây giờ hiện tượng không có điện cấp xuống chuột đề.em đã kiểm tra cầu chì không đứt, role đề không thấy đâu, kiểm tra dây điện sau ổ khóa nấc s tát vẫn có điện,
dây xuống chuột đề rất to nên chắc là không đứt em loay hoay mấy tiếng đh mà chẳng được mạch của nó chui từ đâu mà đến xó nào các cụ chỉ mạch tay giúp em với.
cái món điện + đóm này e thấy phê hơn thuốc phiện.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
em không biết mạch điện đề con này nó chạy từ đâu đến đâu, bây giờ hiện tượng không có điện cấp xuống chuột đề.em đã kiểm tra cầu chì không đứt, role đề không thấy đâu, kiểm tra dây điện sau ổ khóa nấc s tát vẫn có điện,
dây xuống chuột đề rất to nên chắc là không đứt em loay hoay mấy tiếng đh mà chẳng được mạch của nó chui từ đâu mà đến xó nào các cụ chỉ mạch tay giúp em với.
cái món điện + đóm này e thấy phê hơn thuốc phiện.
Xe bác số sàn hay tự động vậy?

duandtoto

Tài xế O-H
Xe bác số sàn hay tự động vậy?
xe số tự động bác ah.em thấy bác cũng chọc được món điện đóm bác co thể giúp đỡ em ca này được không ạ

duandtoto

Tài xế O-H
có bác nào giúp em được không ạ bóc dây điện tróc hết cả tay,chảy máu nhưng không biết kiểu gì.có mình lọ mọ nên vất quá.có cụ nào biết chỉ giúp em mai em cày tiếp ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên