Xin các cụ chỉ giáo! Bệnh chảy xăng ở Chế hòa khí!

V
Bình luận: 10Lượt xem: 6,186

trang...com...vn

Tài xế O-H
Ðề: Xin các cụ chỉ giáo! Bệnh chảy xăng ở Chế hòa khí!

Nếu là chế zin cụ lấy cát xoáy suppap làm sạch lỗ kim ba cạnh ok. nếu lỗ bị mòn lấy kim ba cạnh mới sửa lại lỗ nhé

daica1982

Bán Chuyên
Ðề: Xin các cụ chỉ giáo! Bệnh chảy xăng ở Chế hòa khí!

Chỉ cụ cái kinh nghiệm của em,cụ mua 1 cây dũa tròn to hơn cây nan sau 1 tý,mài tròn như đầu kim 3 cạnh và rà bóng bằng giấy giáp mịn .Lấy ruột than pin mài ra lấy bột rà .chấm vào nhớt và rà bệ măng tu nhẹ và đều tay.Xjt sạch đi và lắp cái kim 3 cạnh mới .Lúc lắp vào nhớ gõ nhè nhẹ cho nó thêm chắc vaf khớp kim vào bệ.Đảm bảo 80% ok

thualatien08

Tài xế O-H
em đang học nghề,thấy su phụ em,có cây xoáy băng đũa ăn mài tròn đầu.rà bằng cách chấm dầu,xoáy,chấm xi măng trắng,xoáy.rửa sạch.cũng chỉ đảm bao 80%.nhiều em làm lai 2 lần

longchandat

Tài xế O-H
Sửa xe cho khách mình gặp bệnh chảy xăng này rất nhiều .Thời gian đầu cũng hì hục vất vả với nó , mặc dù đã thay kim 3 cạnh mới nhưng con được con không . nên mình đã chế ra 1 mũi xoáy, rà cối kim xăng bằng 1 cây supap. bây giờ mình tự tin khả năng làm 1 lần hết 100% ( Đã thử nhiệm rất nhiều , mà không cần thay kim ) .Khồng cần cát xoáy , xoáy ko .dụng cụ cần thiết là 1 khoan ( khoan bàn càng tốt ). Còn 1 cách khác cầu kì hơn chút là bạn đóng cối mới bằng đồng + thay kim cũng hết 100%luôn , cái này mới có ngoài thị trường, chắc do nhu cầu .

K

katikati

Khách
Xin các bác chỉ giáo bệnh chảy xăng ở Chế hòa khí, các vị trí hay bị. Em đang hì hục với con Chế nó cứ chảy xăng, chả là kim 3 cạnh nó đóng không kín nên không hạn chế được mức xăng vào buồng phao! Xin các bác chỉ giáo! Thanks
phục hoooifbooj chế hòa khí lại

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên