Xe tải hyundai HD320 máy điện cần mn giúp đỡ

S
Bình luận: 8Lượt xem: 2,236

santailieu

Tài xế O-H
Mình có con xe 4 chân HD320 máy điện bị lỗi như sau:
Khi bật khóa điện ON, nếu đèn check hiện lên rồi tắt đi thì đề nổ được. Còn khi khóa điện bật ON mà đền check không hiện lên thì không đề nổ được, mà mình đã kiểm tra hết các rơ le, cầu chì vẫn thấy bình thường. hiện tượng này thi thoảng mới bị.
Mọi người quan tâm cho cách khắc phục hộ mình với. Thank all

tuananh0589

Tài xế O-H
ba
Khi bật khóa điện ON, nếu đèn check hiện lên rồi tắt đi thì đề nổ được. Còn khi khóa điện bật ON mà đền check không hiện lên thì không đề nổ được, mà mình đã kiểm tra hết các rơ le, cầu chì vẫn thấy bình thường. hiện tượng này thi thoảng mới bị.
bây giờ không có sơ đồ hộp thì phải kiếm 1 xe cùng đời rồi kiểm tra xem nguồn vào hộp là những chân nào rồi so sánh với hộp xe của mình . e nghĩ thiếu nguồn vào hộp .

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chắc là trục trặc trên dây điện thôi

tuananh08

Tài xế O-H
Muốn chữa bệnh thì phải có bệnh, lúc nào nó phát bệnh bác đo điện nguồn vào hộp nhé, rồi chém tiếp, chứ xe đang chạy pe pé mà phán hộp tèo thì lái xe tát cho vỡ...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên