Xe Pc 350-7 eo mất điện bơm dầu

S
Bình luận: 11Lượt xem: 1,791

saubon

Tài xế O-H
Xin chào anh em trong hội . Cụ nào có shop komasu pc 350-7 eo ko ak. Cho e xin với . Hay trên diễn đàn mình có không ak gửi link cho e tải với ak. Hiện xe mất điện xuống bơm dau do chập dây . E mò thì thấy vào hợp động cơ. E định đi dây bơm riêng được ko ak. E sợ còn chập dây khác nên e mạo mụi xin ý kiến các cụ ak. E xin cảm ơn

ThuylucSaigon

Tài xế O-H
Xin chào anh em trong hội . Cụ nào có shop komasu pc 350-7 eo ko ak. Cho e xin với . Hay trên diễn đàn mình có không ak gửi link cho e tải với ak. Hiện xe mất điện xuống bơm dau do chập dây . E mò thì thấy vào hợp động cơ. E định đi dây bơm riêng được ko ak. E sợ còn chập dây khác nên e mạo mụi xin ý kiến các cụ ak. E xin cảm ơn
Ui!! Tưởng chưa đủ xăng thì tặng. Thấy có nhiều xăng rồi thì qua bên kia mà tải về, giá có 250 lít à!
Nó ở đây nè:
https://www.oto-hui.com/diendan/thr...-7e0-pc300lc-7e0-pc350-7e0-pc350lc-7e0.43515/

lehoangnam

Tài xế O-H
cụ nên kiểm tra xem tại sao nó bị chập dây.chứ giờ cụ đi dây mới vào mà không kiểm tra lại thì xui nó cháy hộp cụ ạ

Phuthuy1234

Tài xế O-H
Cụ cắt đầu vào bơm và chích dây từ hộp thay dây mới là oke mà. Nhưng cụ đã kiểm tra xem nguồn từ hộp rà có điện ko hay là nỗi ở hộp thì sao nhỉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên