Xe nổ nóng máy tắt đi ko đề lại được

Anhtran1991
Bình luận: 52Lượt xem: 8,399

baotohalong62

Tài xế O-H
Bạn nói rõ hơn khi nổ nóng máy đề không quay máy .hay quay máy nhưng không nổ bạn cho thêm thông tin ae mới giúp được.bạn đã làm những gì kt bình điện dây mát kiểm tra đề(khả năng cao do hết chổi than)

oanhthoa

Tài xế O-H
bác cứ bắt cho e thêm sợ cáp mát từ cọc âm vào lốc máy. tháo đề za bảo dưỡng xem than củi nhủ thế nào. làm xong đề sẽ tua khỏe thôi.

lamhong

Tài xế O-H
Vệ sinh lại dây mát bắt ở hộp số ý , nóng lên điện trở cao do tiếp xúc kém.nếu vệ sinh kon được thì bắt thêm 1dây mát từ bình xuống thân đề là ok

phansau

Tài xế O-H
bác thử mat xem có thiếu hoặc move không . và thao đề ra bảo dưỡng được rồi bác ah tiện thể thay giúp em nó bộ than mới nhé

vohungdung

Tài xế O-H
chổi than... thay đề hoặc thay chổi than... bệnh nóng máy đề kéo nhựa nhựa y như sắp hết bình. nhưng dừng xe để nguội nhích phát mạnh như trâu!

thangdan

Tài xế O-H
cụ kiểm tra thử củ đề.nhưng trước tiên lúc nóng máy nổ hông đc.em ngỉ cái đầu tiên cụ nên làm là tháo hết bu ry ra quay máy thử có trơn tru không.vì niếu bị củ đề thì chỉ đề khó nổ hay đề không đc lúc nóng thôi còn lúc nóng máy mà bị chêt máy.mà đề lại yếu thì em sợ nó bị bó máy hay rúp bê máy rồi đó cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên