Xe nổ nóng máy tắt đi ko đề lại được

Anhtran1991
Bình luận: 52Lượt xem: 8,394

vietdung1510vn

Tài xế O-H
Bạn tháo kiểm tra củ đề,bạc đề,bi,than đề,kiểm tra mass tiếp xúc có tốt không,kiểm tra rờ re đề,công tắc ổ khóa,tiếp điểm có mòn không,nguyên nhân mà bạn nêu thường thì do bạc đề mòn ,bạc đạn hỏng,hoặc than mòn,kẹt than đề
ghi tóm tắt là tháo đề kiểm tra là được rồi cụ ah.

hoangtrieu

Tài xế O-H
theo em nghĩ có lẻ khong lien quan tới đề đâu ạ...nếu bị đề hay đề yếu thì chẳng lẻ bác chủ khong biet hay sao đúng không...theo cach nghĩ của em thì mở buri ra xem như thế nào voi xem lại kim phun...chỉ xăng voi gió thui...
Troll

TienManhBV

Tài xế O-H
Tóm lại các cụ cứ chém mãi. Vấn đề ở đây là bài viết từ năm ngoái rồi, cụ chủ thớt đã sửa được chưa, có thấy cụ nói gì đâu

vohungdung

Tài xế O-H
theo em nghĩ có lẻ khong lien quan tới đề đâu ạ...nếu bị đề hay đề yếu thì chẳng lẻ bác chủ khong biet hay sao đúng không...theo cach nghĩ của em thì mở buri ra xem như thế nào voi xem lại kim phun...chỉ xăng voi gió thui...
Troll

khi bị lửa thì xe nóng máy sinh tật chết máy, đằng này máy đang nổ tắt máy đề lại khó nổ thì liên quan gì lửa? củ đề không có mắc lắm... bác chủ thay củ đề (starter ) mới là biết liền...

AstonMartin001

Tài xế O-H
bác kiểm tra con nhiệt độ nước xem. cộng xem nước làm mát còn đủ ko cộng thêm dầu bôi trơn. nguyên nhân khá cao có thể do động cơ không giải nhiệt được. nên ECU điều khiển tắt máy đấy

chatproxx

Tài xế O-H
thế thì nổ nóng máy cụ thử quay máy xem sao.thử đề trực tiếp xem có khỏe không?vệ sinh cọc bình đâubắt mát. bảo dưỡng củ đề luôn thể.loại trừ mấy cái nghi ngờ đi rồi cho bọn em xin kết quả.chưa thấy cụ bảo làm rì nên hơi khó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên