Xe lu 9 tấn cần chỉ điểm

C
Bình luận: 9Lượt xem: 892

Công Tý

Tài xế O-H
Các cụ chỉ điểm giúp nhà cháu với ạ
Cháu đã thay ruột bơm em nó bịt 2 mô tơ trước as 400kg . Nhưng khi lắp 2 mô tơ trước lại về ko .nhà cháu tháo rời1 mô tơ còn để 1 cái lại vẫn vậy ( mô tơ đã thay mặt trà) 3 đường ty ô ( ko tính đường hồi) đều ko có dầu "" đường ty ô bé"

Công Tý

Tài xế O-H
Công việc em đã làm. Tháo bơm ra thấy xước và cháy xi lanh piston .( đã thay ruột gồm xi lanh mặt trà piston đĩa lỗ quả táo) lắp và bịt 2 mô tơ trước as 400.kg cm2 nhưng khi lắp 1 mô tơ trước vào là mất âp

Hoanghiep236

Tài xế O-H
A tách thử ống cấp vào từng bơm ,đo áp coi nó tụt áp ở cái nào ,rồi mình mới có hướng sửa chữa ạ .bơm cơ này một mẹ nuôi hai con lọt ở con nào cũng k chạy dc

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
máy bị sao mà cụ làm lại bơm . hệ thống của lu là hệ mạch kín lên cụ bơm và moto phải kín thì mới làm việc được . trường hơp của cụ mà bịt một cái mà áp xuất lên vậy thì cụ tháo cái moto đấy ra kiểm tra xem chắc chắn là bị lọt ở moto đấy rồi . còn em làm thì em sẽ làm lại cả bơm và hai moto cho ngon cụ ah

Công Tý

Tài xế O-H
máy bị sao mà cụ làm lại bơm . hệ thống của lu là hệ mạch kín lên cụ bơm và moto phải kín thì mới làm việc được . trường hơp của cụ mà bịt một cái mà áp xuất lên vậy thì cụ tháo cái moto đấy ra kiểm tra xem chắc chắn là bị lọt ở moto đấy rồi . còn em làm thì em sẽ làm lại cả bơm và hai moto cho ngon cụ ah
Máy yếu không di chuyển đc cụ ạ em đã làm lại bơm rồi h còn 3 con mơt nữa

Công Tý

Tài xế O-H
Nhân tiện đây bác cho em hỏi cụ nào có sơ đồ em nó cho em xin ạ bơm k4v111. Và hệ thống mạch của nó . Em cám ơn các cụ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên