Xe khách Universe tự động tăng vòng tua máy.

fortunerv
Bình luận: 13Lượt xem: 2,277

fortunerv

Tài xế O-H
Các cụ giúp em, xe khách Universe khi nổ galangti được một lúc thì bị hiện tượng òa ga lên khoảng 1000v/p và giữ nguyên không giảm. Ga tiếp thì vòng tua vẫn lên, nhả ga vẫn giữ khoảng 1000/v/p không xuống. Xe em tự nhiên bị mong các cụ kinh qua chỉ giáo.Thanks....

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Nó có chỗ chỉnh garanti, cụ chỉnh xuống xem được không, chứ tự nhiên mà nó ga lên vậy thì bàn đạp ga nó mất tác dụng, đồng thời đèn báo lỗi nó sáng lên ngay

cuongdeptrai82

Tài xế O-H
Nó có chỗ chỉnh garanti, cụ chỉnh xuống xem được không, chứ tự nhiên mà nó ga lên vậy thì bàn đạp ga nó mất tác dụng, đồng thời đèn báo lỗi nó sáng lên ngay
cuj
Nó có chỗ chỉnh garanti, cụ chỉnh xuống xem được không, chứ tự nhiên mà nó ga lên vậy thì bàn đạp ga nó mất tác dụng, đồng thời đèn báo lỗi nó sáng lên ngay[/Q Xe mà bị hiện tượng như cụ mô tả là nó bị lỗi j vậy ak

wensheng

Tài xế O-H
Các cụ giúp em, xe khách Universe khi nổ galangti được một lúc thì bị hiện tượng òa ga lên khoảng 1000v/p và giữ nguyên không giảm. Ga tiếp thì vòng tua vẫn lên, nhả ga vẫn giữ khoảng 1000/v/p không xuống. Xe em tự nhiên bị mong các cụ kinh qua chỉ giáo.Thanks....
Kết nối chẩn đoán xem nó báo gì không đã

fortunerv

Tài xế O-H
Đèn báo lỗi em thấy không sáng, ga vẫn lên bình thường chỉ chế độ raganti nó cao hơn bình thường cụ à.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên