Xe Huyndai 1 tấn nóng máy

tathanhluank55
Bình luận: 8Lượt xem: 938

tathanhluank55

Tài xế O-H
thưa các cụ . gần đây nhà cháu hay gặp mấy em huyndai 1 tấn khi máy nguội đề phát nổ luôn . nhưng chạy nóng máy rồi thì đề rất nặng và dai . khó nổ và có khi không nổ được . e đã ngắt đường điện báo nhiệt độ nước về sấy và đề phát nổ ăn luôn . nhà cháu đã thông két và bỏ van hằng nhiệt nhưng máy vẫn nóng khoảng 80 độ . các cụ tư vấn giúp nhà cháu với ạ . liệu có cách xử lí nào nữa không ạ .

ga_auto37

Tài xế O-H
thưa các cụ . gần đây nhà cháu hay gặp mấy em huyndai 1 tấn khi máy nguội đề phát nổ luôn . nhưng chạy nóng máy rồi thì đề rất nặng và dai . khó nổ và có khi không nổ được . e đã ngắt đường điện báo nhiệt độ nước về sấy và đề phát nổ ăn luôn . nhà cháu đã thông két và bỏ van hằng nhiệt nhưng máy vẫn nóng khoảng 80 độ . các cụ tư vấn giúp nhà cháu với ạ . liệu có cách xử lí nào nữa không ạ .
Xe tên gì??máy điện hay cơ??

xuquang93

Tài xế O-H
thưa các cụ . gần đây nhà cháu hay gặp mấy em huyndai 1 tấn khi máy nguội đề phát nổ luôn . nhưng chạy nóng máy rồi thì đề rất nặng và dai . khó nổ và có khi không nổ được . e đã ngắt đường điện báo nhiệt độ nước về sấy và đề phát nổ ăn luôn . nhà cháu đã thông két và bỏ van hằng nhiệt nhưng máy vẫn nóng khoảng 80 độ . các cụ tư vấn giúp nhà cháu với ạ . liệu có cách xử lí nào nữa không ạ .[/QUOTE. V v. Xem có thiếu nhớt ko

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chốt là bác chữa bệnh gì: khó nổ, nặng đề, hay nóng máy?

tigeer

Tài xế O-H
hôm nay e cũng gặp tình trạng như vậy.. nhưng xe loại khác à.. cũng để nguội là đề nổ đc.. mà cứ nóng máy 1 tý là tắt đi đề lại lại không nổ

tigeer

Tài xế O-H
nóng máy ga ganti không đều.. rù lịm lịm máy rồi lại lên ga rồi lại bt.. rồi 1 lúc lại lịm. cứ lặp lại như thế

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên