Xe fadil của vinfast không vào số được

T
Bình luận: 21Lượt xem: 2,878

Tranhuulong1

Tài xế O-H
Tình hình là xe bị tai nạn, lúc trước lắp máy xong xe đi số bình thường,sau đó lắp ghế và nội thất vô thì xe không vào số đượcvà số P vẫn đẩy đi được các cụ cho ý kiến giúp đỡ ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình là xe bị tai nạn, lúc trước lắp máy xong xe đi số bình thường,sau đó lắp ghế và nội thất vô thì xe không vào số đượcvà số P vẫn đẩy đi được các cụ cho ý kiến giúp đỡ ạ
Không vào số được, hay vào được số mà xe không chạy?? Cần số có mắc không?

Tranhuulong1

Tài xế O-H
Trước đó lắp chuẩn rồi xe đi bình thường, chờ sơn xong lắp nội thất xe hết chạy luôn và số P không khóa được đẩy xe vẫn đi được, cá số vẫn hiển thị trên đồng hồ. Nhức đầu quá các cụ ạ

C5galaxy

Tài xế O-H
Trước đó lắp chuẩn rồi xe đi bình thường, chờ sơn xong lắp nội thất xe hết chạy luôn và số P không khóa được đẩy xe vẫn đi được, cá số vẫn hiển thị trên đồng hồ. Nhức đầu quá các cụ ạ
Đề nghị cụ Phạm Nhật Vương đăng đàn giúp xử lí pan này cho anh em có thêm kinh nghiệm chứ mai mốt Vinfast chạy đầy đường anh em chú bác k biết đường mà lần khi gặp pan

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nếu chuẩn thì giao xe đi. Người ta tư vấn, hỏi thì không thèm trả lời, nhức đầu là đúng thôi. Chả ai muốn tư vấn cho đâu

otophuhung

Tài xế O-H
Vào số được nhưng xe không chạy tức động cơ quay mà bánh xe không quay, có thể hư hỏng mối ghép bu lông giữa biến mô thủy lực và bánh đà, hỏng TCM, hỏng van điều khiển áp suất.... cái này phải đến xưởng dịch vụ dùng máy chuẩn đoán kiểm tra chi tiết mới biết được

trandangkhoa66

Tài xế O-H
Nếu các bộ phận trên còn tốt thì có khả năng xe anh bị hư hỏng bộ phận đồng tốc số 1 trong hộp số. Khi sửa bộ phận này cần phải tháo rã hợp số và không thể làm tại nhà.

Ngoctrang1986

Tài xế O-H
Tình hình là xe bị tai nạn, lúc trước lắp máy xong xe đi số bình thường,sau đó lắp ghế và nội thất vô thì xe không vào số đượcvà số P vẫn đẩy đi được các cụ cho ý kiến giúp đỡ ạ. ....bác kiểm tra kĩ lại phần tay cầm đi số của xe đi , xem có bị trượt bạc Ko , rồi lấy máy scan xem có lỗi gì Ko ,muốn a e góp ý bác chịu khó đăng bài và trả lời ,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên