Xe em mazda 6 số sàn sản xuất 2005. vừa rồi em bổ máy để bảo dưỡng máy luông do

M
Bình luận: 5Lượt xem: 758

mazda62022

Tài xế O-H
Xe em mazda 6 số sàn sản xuất 2005. vừa rồi em bổ máy để bảo dưỡng máy luôn do xe em bị thổi gioăng.
Thợ bảo em phải thay xích cam, tăng cam và 2 tỳ cam cũng như bơm dầu (bảo yếu). Xe em đi được 20 vạn. Xin hỏi các cụ là có nên thay các món đó không nhỉ? Vì em thấy xe em trước khi làm máy thì máy vẫn êm, anh em đi xe đánh giá máy ngon :D
Ngoài ra em muốn hỏi tỳ cam và tăng cam có tác dụng gì nhỉ? em có tìm hiểu nhưng ít thông tin quá ạ.

Mctimprove

Tài xế O-H
cụ tin thợ thì hỏi luôn thợ những thứ cần hỏi. ko tin thợ thì đổi thợ. chứ 2 lòng như thế thì ae thợ trên đây cũng ko dám ý kiến

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xe em mazda 6 số sàn sản xuất 2005. vừa rồi em bổ máy để bảo dưỡng máy luôn do xe em bị thổi gioăng.
Thợ bảo em phải thay xích cam, tăng cam và 2 tỳ cam cũng như bơm dầu (bảo yếu). Xe em đi được 20 vạn. Xin hỏi các cụ là có nên thay các món đó không nhỉ? Vì em thấy xe em trước khi làm máy thì máy vẫn êm, anh em đi xe đánh giá máy ngon :D
Ngoài ra em muốn hỏi tỳ cam và tăng cam có tác dụng gì nhỉ? em có tìm hiểu nhưng ít thông tin quá ạ.
1/ Chẳng có gì là phải, thích thì thay. Tất nhiên, phải chịu trách nhiệm với quyết định của mình
2/ Tăng và tỳ cam để duy trì sức căng của xích cam

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cụ tin thợ thì hỏi luôn thợ những thứ cần hỏi. ko tin thợ thì đổi thợ. chứ 2 lòng như thế thì ae thợ trên đây cũng ko dám ý kiến
Khách hàng bây giờ vẫn thế, có gì đáng chê trách đâu
Bác biết số phận của kẻ 2 lòng rồi chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên