xe dữ nè các bác cho ý kiến

sdc1412ss
Bình luận: 9Lượt xem: 2,512

sdc1412ss

Tài xế O-H

bên phải nè

bên trái nè nguyên con đỏ tươi luôn nha. hihi

đồng hồ zin thôi

tên của nó

bình e điện có 1 bình e điện

đầu lòng hơi có đầu lòng hơi ^^

lốc máy sơn đen bóng và gác chân fu 2 đã dc khoan cắt

đĩa to lun nha
và vỏ phuộc hãng yamaha ( của x e nào ko biết ^^)

bô fu neo và đĩa sau

giờ đạp chaly gì đó
và logo cánh chim HDVN

đầu nè

Tiếp theo là chiếc dream lùn, dọn cũng ih như chiếc dream lun

cái này lạ nè chắc là để coi nhớt chạy trong đầu lòng

XIn hết ạ ^^ chém đi ae thấy đẹp vote cái nha
THANX !!!

BONUS THÊM VÀI TẤM CUỐI :

CÁI ÔNG BẬN CÁI QUẦN NÂU ÁO XÁM LÀ ÔNG TÈO ĐÓ ^^

QUANG CẢNH BÊN TRONG =]]

MÂM RIDER VÀ SONIC

ot2

Tài xế O-H
hì,pac post nhw thế này e xem xong rùi cho í kiến bên kia lun rùi
lầu sau pac post cả hình rồi ghi nguồn vào để ae tiện xem, chứ chuyển qua chuyển lại hơi phiền
biker mạnh phần xe máy quá rồi, nhiều thứ để học hỏi quá,pac xem có cách nào phát triển mảng xe máy cho oto-hui ko;)

sdc1412ss

Tài xế O-H
uhm.mình bít vậy ot2 à .nhưng phải cái mình dốt công nghệ thông tin wa..ko bít cách nào để đưa hình lên cả .đành phải làm vậy .minh cũng có 1 số tài liệu máy lạnh xe hơi nữa nhưng mà ở file nén ko bít đưa lên thế nào cả .hồm nào chỉ mình nnha

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
mình có vài ý kiến (có jì sai sót mong các bác bỏ wa cho)

biker hơn ta vì do ta wá xem trọng bên ngoài và k share kiến thức hoặc áp dụng kiến thức mà mình đã học. cũng như khi đọc xong bài về làm đèn led 7 thanh dành cho xe máy mình cũng đã gợi ý một cách làm gọn hơn và chuyên nghiệp hơn (dựa trên những môn trong chương trình học của khoa oto) nhưng... tại sao cái jì chúng ta cũng lấy bên biker?
các bạn là những sv khoa động lực mà các bạn thử suy nghĩ xem nếu như bên biker xem được những hình ảnh của họ bên trang của trường ta họ sẽ suy nghĩ gì? "có gì khác hơn xem trang wep biker k?"

đồng ý là học hỏi nhưng ta k có jì đáng để ng khác học hỏi sao? bài viết của ta cũng có nhiều bài hay sao lại k phát huy? lại có những ý kiến trái ngược lại với tinh thần của người viết bài (phân biệt bạc đạn thật giả)
có thật sự là do ta k giỏi hay k thì ta cần phải xem lại khả năng khoa động lực của ta có các thầy tận tình hướng dẫn các sv được đào tạo bài bản...

mình cũng chỉ muốn góp ý cho diễn đàn vậy thôi suy nghĩ sao thì còn tuỳ mỗi người

sdc1412ss

Tài xế O-H
mình có vài ý kiến (có jì sai sót mong các bác bỏ wa cho)

biker hơn ta vì do ta wá xem trọng bên ngoài và k share kiến thức hoặc áp dụng kiến thức mà mình đã học. cũng như khi đọc xong bài về làm đèn led 7 thanh dành cho xe máy mình cũng đã gợi ý một cách làm gọn hơn và chuyên nghiệp hơn (dựa trên những môn trong chương trình học của khoa oto) nhưng... tại sao cái jì chúng ta cũng lấy bên biker?
các bạn là những sv khoa động lực mà các bạn thử suy nghĩ xem nếu như bên biker xem được những hình ảnh của họ bên trang của trường ta họ sẽ suy nghĩ gì? "có gì khác hơn xem trang wep biker k?"

đồng ý là học hỏi nhưng ta k có jì đáng để ng khác học hỏi sao? bài viết của ta cũng có nhiều bài hay sao lại k phát huy? lại có những ý kiến trái ngược lại với tinh thần của người viết bài (phân biệt bạc đạn thật giả)
có thật sự là do ta k giỏi hay k thì ta cần phải xem lại khả năng khoa động lực của ta có các thầy tận tình hướng dẫn các sv được đào tạo bài bản...

mình cũng chỉ muốn góp ý cho diễn đàn vậy thôi suy nghĩ sao thì còn tuỳ mỗi người

cảm ơn ý kiến của bác xin ghi nhận,nhưng bác cũng phải hiểu là cái gì hay cần học hỏi,nếu bác có ý kiến hay,bài viết hay bác cứ post lên,còn anh em nếu ko có bài viết mà đọc trên mạng thấy có bài hay thì vẫn dc phép sưu tầm về cho anh em cùng đọc mà,cái này đã thống nhất ngay từ đầu bác ạ,bác ko phải lo biker hay web khác nghĩ gì khi họ thấy bài của họ trên web ta,vì ta sưu tầm cơ mà,có ghi nguồn rõ ràng,hơn nữa chính biker và 1 số web cũng mượn bài của chúng ta,kiến thức hay thì họ sưu tập và ta cũng thế,ko có gì phải bàn cãi cả bác à,chỉ cần ko vi phạm nội quy diễn đàn,mọi bài viết,bài sưu tầm đều là đóng góp quý giá cho dd oto-hui

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên