Xe BMW cần giúp đỡ

ngohoangthong
Bình luận: 31Lượt xem: 2,433

ngohoangthong

Tài xế O-H
6 dây bao gồm 1dây b 9-14v.1 dây mát.4 dây IGT lần lượt cho 4 máy.
dây b phải đo khi khóa on.dây mát là mát của ecu.4 dây IGT thì nó chỉ hiện dạng xung khi mà động cơ làm việc.nếu 3 máy chơi bt cụ đo nốt dây igt còn lại bằng đèn thử khi mà đề đèn nhấp nháy là ok
nếu ok hết thì vấn đề của cụ là con bôbin.thay nó luôn
Sao Minh do bang den thu 4 day do Sao ko co Điên vay ban de Minh lay Hinh sem cho de day max la no lay Ngoai sat xi nha .

ngohoangthong

Tài xế O-H
6 dây bao gồm 1dây b 9-14v.1 dây mát.4 dây IGT lần lượt cho 4 máy.
dây b phải đo khi khóa on.dây mát là mát của ecu.4 dây IGT thì nó chỉ hiện dạng xung khi mà động cơ làm việc.nếu 3 máy chơi bt cụ đo nốt dây igt còn lại bằng đèn thử khi mà đề đèn nhấp nháy là ok
nếu ok hết thì vấn đề của cụ là con bôbin.thay nó luôn
Bay h Minh tinh Che cai mo bin nay Vao cai may 2 bi hu do co do ko . mobin do la cua hg 325 ak

ngohoangthong

Tài xế O-H
Thong bao voi ae oh la xe da song Kip tet. Mung lam benh no king khung lam moi day Chet mobin may 2 song toi mobin may 1 . Minh Che 2 mobin bmw 325 Vao xai vi Vu. Noi Chung la tks ae oh nha. Vui qua la vui.

anhchanghocviec

Tài xế O-H

tuanlexus

Tài xế O-H
Bác chịu khó đọc bài trước khi hỏi nhé. Mobin con này nó liền cả cụm 4 máy mà chỉ chết 1-2 con thay cả thì tốn tiền cộng với cuối năm tìm hàng khó nên mới phải chế
Bác hiểu nhầm ý của em rồi , em chỉ muốn biết cách bác chế moobin rời thay cho 2 mô bin hỏng kia mà chứ e có nói gì về việc thay mới hay k đâu , e muốn học hỏi ít kinh nghiệm vậy mà bác nói vậy e buồn quá !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên