wave đi dộ cam -xăng -nồi

P
Bình luận: 13Lượt xem: 19,948

8lark

Tài xế O-H
bác nói rõ cho ae biết bác đi cam gì, bxang gỉ nồi như thế nảo đi ? bác tự làm hay ra tiệm làm ? nếu như mọi thứ bác cho là chuẩn thì em cũng bảo đảm là giàn lửa anpha din cung chạy ngoài trăm ngọt ngào

Akai6776

Tài xế O-H
kjnh qua'.em so bac ra^`u.C-X-N dj 80 ko chju chay nua~.hjhj. theo em dc bjt thj toc do 80 cua bac thj dung nhjn vao dan lua vo^j.cho em họ caj naj don gjan thoj 1 bjnh nhot bac dj bao lau.vaj thang chang.nho^ng +dja~ cung chua ca^`n thjet voi cai cua bac.bac bung no^`j ra xem dum em no^`j 3 cang` va` no^`i sau cua bac da~ tro`n way nhu hj`nh tro`n chua ^^!!.1 pha^`n nua~ họ bu`n cụo` va họ to^j thje^~u la` bac canh ra_ang_ti da~ chua^~n chua.hjhj.jon vọ bac chu bac ne^n coi lai no^`i va` binh xang va 2 thu ay ga^y ra nhung bjeu hjen cua xe bac chu ko phai nho^ng dia~ hay ze^n j het.hjxz xe em lam nhe. bjnh xang 110 moc hong.cam 6.5 ly.no^i 5 la'.chay cung gjet xe zjn da^p thung` oy`ma xe zjn thj thuong thuong het ga cung 100.haha.con lay. ho^`n.mong ho^`n tha thu cho con.

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
cam 6,2 -> 6,9 bình 110 đổ lên nồi trước dán bố vớt chuông kỹ càng đàng hoàng, canh độ hở cắt ambaya nồi sau cho chuẩn lại, lò xo nồi loại gì độ nặng hay nhẹ? xài trái 100 hay 110? kiểm tra lòng xem có hở bạc với xupap hút bị hở không, nếu chuẩn tất cả không có lý do gì k qua nổi 100

S

saudoioto

Khách
chi em cach do xe wave TQ di. gia ca sao nua. Nội công mạnh dc oy.

phongtran

chi em cach do xe wave TQ di. gia ca sao nua. Nội công mạnh dc oy.

mua 1 cây dên lớn, lòng 110 dài, trái 52.5 tổng cộng ra gần 120cc, tiện lại 2 bạc, làm lại 2 cây xupap, cam 7,9, còn 3 càng đắp tép bình bm canh gíclơ 130
xe tq làm thì làm thôi, mạnh thì có mạnh 1 chút nhưng k bao giờ =xe nhật lên đồ cùng bài, nhưng xét về độ bền và độ rung của sườn thì thua xe nhật kể cả thay sườn xịn vẫn k bắng sườn theo xe... nếu xe tq còn tốt thì tốt nhất bán xe tq mua 1 chiếc xe nhật rùi lên

S

saudoioto

Khách
cam on nha anh. za chi phi tong cong khoang bao nhiu? :5:

mr_hugo

Tài xế O-H
bộ đánh lửa của ware a gồm 6 tép chia ra dòng điện mạnh hơn. nên đốt cháy tốt hơn. do đó động cơ của bạn chạy nhanh hon

phongtran

bộ đánh lửa của ware a gồm 6 tép chia ra dòng điện mạnh hơn. nên đốt cháy tốt hơn. do đó động cơ của bạn chạy nhanh hon

6 tép mà chỉ có 1 tép đánh lửa, 5 tép còn lại là đèn với sạc vô bình k àh bạn ơi, đi cxn bộ lửa dream ngon hơn wave, nhưng khi lên dên lớn bộ lửa wave ngon hơn, tính theo bài zin đi cxn

sdc1412ss

Tài xế O-H
cam on nha anh. za chi phi tong cong khoang bao nhiu? :5:
xin mạn phép chút nha phongtran,có gì sai thì bổ sung ha
dên future 110 đã ép và làm bài đầy đủ,giá trên dưới 7 xị
lòng 110 dài Taiwan giá 360k
trái 52.5 thì phải nhờ phongtran rồi(ko bít)
tiện lại trái đi 2 bạc 20k(công tiện)
cam lò 7.9 180k
2 cây pap độ 80k đổ lên
móc chảo đóng lại lỗ bugi khoảng 150k
3 càng đắp tép,dán cước 60k
canh giclo bông mai thì qua bảo biển 100k
bác phong tran bổ xung thêm nhé

phongtran

xin mạn phép chút nha phongtran,có gì sai thì bổ sung ha
dên future 110 đã ép và làm bài đầy đủ,giá trên dưới 7 xị
lòng 110 dài Taiwan giá 360k
trái 52.5 thì phải nhờ phongtran rồi(ko bít)
tiện lại trái đi 2 bạc 20k(công tiện)
cam lò 7.9 180k
2 cây pap độ 80k đổ lên
móc chảo đóng lại lỗ bugi khoảng 150k
3 càng đắp tép,dán cước 60k
canh giclo bông mai thì qua bảo biển 100k
bác phong tran bổ xung thêm nhé
dên future hàng theo xe giá 1tr2-1tr4 chứ k có loại rẻ hơn đâu, mình đi hết chợ tân thành rùi, hàng giả zin nhìn y chang 500k, 2 loại chưa làm gì hết áh, về phải ép lại thay bạc đạn nữa
lòng dài dl giá đó đúng rùi
nồi sau lắp bố độ, 4 cái lò xo nồi, lá fíp sắt
tiện lòng 2 bạc vớt chảo đầu theo 2 bạc, trái wave 110 hay trái max, trái max thì vác lốc ra cho nó canh lại lỗ lòng
cặp xupap tiện+phốc cao su đầu cứng
lò xo xupap độ luôn
muốn lấy xe nhanh nhất là 2 ngày, 4 ngày sau vòng lại chỉnh lại cò, nhưng phải rodai ít nhất là 12 giờ, còn làm cho bạn chỉ việc xách về là chạy thui k cần phải vòng lại canh chỉnh gì nữa ít nhất là 5 ngày, chỉnh xăng xe, canh lại lò xo nồi cho vừa, canh móc mắt trái từng dem nữa cho k hụt hơi

votrtritam

Tài xế O-H
đâu phải xe nhật là ngon.minh có e wave tq chay 5 năm rồi êm ru.giờ thì mình lên đời nó ròi,đi bài nhẹ nhẹ,cam 7,5ly.nồi 5 lá,hạ nòng phá chảo,bạc 3 lá lỡ vì lên cam nên phải chích mắt pit tông.đươc 95 thôi,mình đi bình xăng 100.tại mình sinh viên mà.vậy là đủ rồi,giờ ra đường chạy 60 là hết rồi,bắn tốc độ quá trời,mình đang tìm loại sơn chống tia hồng ngoại của máy bắn tốc độ,ko bit có ko.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên