Vios 2016 bị chập điện mất số lùi

T
Bình luận: 9Lượt xem: 3,843

trainghe87@

Tài xế O-H
e đang gặp con vios 2016 lắp camera lùi bị chập điện. giờ mất đèn lùi mất báo số trên đồ hồ. e kiểm tra 2 hộp cầu chì không thấy cái nào cháy kiểm tra đi kiểm tra lại rồi. kiểm tra dưới rẻ quạt thì cũng thấy mất điện ( hộp số tự động) hiện tại đang bó tay bác nào có sơ đồ xem giúp e phát

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
e đang gặp con vios 2016 lắp camera lùi bị chập điện. giờ mất đèn lùi mất báo số trên đồ hồ. e kiểm tra 2 hộp cầu chì không thấy cái nào cháy kiểm tra đi kiểm tra lại rồi. kiểm tra dưới rẻ quạt thì cũng thấy mất điện ( hộp số tự động) hiện tại đang bó tay bác nào có sơ đồ xem giúp e phát
Mất nguồn rồi, nên kiểm tra cầu chì. 2 hộp là những hộp chỗ nào, bác?

Nanokid

Tài xế O-H
bác kiểm tra 2 cái cầu chì nằm cạnh nhau ở sau đài (hay sauu đồng hồ taplo) xem có cái nào đứt ko ( e ko nhớ rõ là nó nằm sau đài hay đồng hồ nữa @@)

quocdat_pl89

Tài xế O-H
chắc đứt cầu chì rồi bác ơi

Nanokid

Tài xế O-H
Cái cầu chì đèn lùi nó ko nằm trong hộp cầu chì ở sau đồng hồ đâu
cau chi den lui vios.PNG

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên