Việc làm cho nữ học nghành oto

Dinhthao923
Bình luận: 110Lượt xem: 8,059

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các cụ.. em là NỮ sinh viên năm 2 nghành công nghệ kĩ thuật oto, còn năm nữa em mới ra trương. các cụ cho em hỏi cơ hội làm việc trong nghành oto của nữ có nhiều không ak. các cụ nào đang làm trong các công ty về oto thì tư vấn giúp em với ak. Em cảm ơn ak.
Có rất nhiều cơ hội cho các bạn gái

thanhvu

Tài xế O-H
có rất nhiều cơ hội, ví dụ như các vị trí chăm sóc khách hàng, cố vấn dịch vụ...rất nhiều công ty ưu tiên tuyển nữ, rán học ngoại ngữ vào cụ bà à, chúc cụ thành công

Cai banh xe

có rất nhiều cơ hội, ví dụ như các vị trí chăm sóc khách hàng, cố vấn dịch vụ...rất nhiều công ty ưu tiên tuyển nữ, rán học ngoại ngữ vào cụ bà à, chúc cụ thành công
Ngoại ngữ chẳng để làm gì cả, bác ạ. Nên tập các kỹ năng khác

Cai banh xe

bác tư vấn giúp bạn ấy cái, tai có 1 số công ty nc ngoài tuyển nữ làm mấy vị trí này cần Ngoại ngữ, ngoại hình, ngoại giao....nên em tư vấn thôi.. như Porsche... đã tuyển.
Thực ra, mình có bán cho Tây mấy đâu, sửa xe cũng thế. Cái ngoại ngữ chỉ là những điểm để sàng lọc mà thôi

ledung.gtvt2

Tài xế O-H
Chào các cụ.. em là NỮ sinh viên năm 2 nghành công nghệ kĩ thuật oto, còn năm nữa em mới ra trương. các cụ cho em hỏi cơ hội làm việc trong nghành oto của nữ có nhiều không ak. các cụ nào đang làm trong các công ty về oto thì tư vấn giúp em với ak. Em cảm ơn ak.
quan trọng là cụ ( xin phép đc gọi thế ạ) định hướng làm gì? bên chuyên môn cụ là gì? chứ cụ khó mà làm đc kĩ thuật viên vì nó vất vả ah....chứ như bọn em đang làm toàn trái ngành thui/.....

hunghanam

Tài xế O-H
Các bác chém ác quá lâu rùi mới có một bóng hồng thích nghể này ngành oto rộng lắm bạn thích thì sẽ có nhiều vị tri tốt mà

Cai banh xe

cảm ơn cụ ak. cụ có thể tư vấn kỹ giùm em không ak.
- Ít bạn gái chọn nghề này, nên ở góc nào đó, cân bằng cung cầu sẽ ủng hộ các nàng
- Có nhiều vị trí trong doanh nghiệp ô tô, dịch vụ ô tô, vận tải:điều phối, tư vấn, bảo hiểm, chăm sóc khách hàng, kho, phụ tùng, bán xe, pha sơn, phun sơn....
- Ngày trước, nhiều chị, nhiều cô đã làm ô tô, kể cả là máy- gầm- điện

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên