Video Toàn cảnh đêm gala sinh nhật OTO-HUI lần thứ 8

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 24Lượt xem: 178,875

VIU

Tài xế O-H
Ko còn từ ngữ nào để diễn tả nữa. Quá tuyệt vời từ nội dung đến hình thức các cụ ạ!!! Chúc cho diễn đàn ta ngày càng bay cao bay xa hơn nữa để luôn xứng đấng là diễn đàn kỹ thuật oto xe máy, máy công trình hàng đầu việt nam

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chào anh em O-H thân yêu,
Gửi lai toàn thẻ anh em video đêm gala để cùng nhau tìm lại cảm xúc yêu thương gắn kết nhé. Hẹn gặp lại toàn thể anh em trong đêm sinh nhật OTO-HUI lần thứ 9 tại TP. Hải Phòng .
Thật là vi diệu. Tiếc thay em không thể tham gia lần vừa rồi. Lần tiếp theo sẽ có mặt em dù ở Hà Nội, Đà Nẵng hay Sài Gòn.

Klinh

Tài xế O-H
Chào anh em O-H thân yêu,
Gửi lai toàn thẻ anh em video đêm gala để cùng nhau tìm lại cảm xúc yêu thương gắn kết nhé. Hẹn gặp lại toàn thể anh em trong đêm sinh nhật OTO-HUI lần thứ 9 tại TP. Hải Phòng .
Tiếc qua em lại không tham gia được, em thây thật là hoành tráng, đêm sinh nhật rất thành công, năm sau hy vong hải phòng em được dự cùng anh em, chúc mừng sinh nhật lần thứ tám,.

Duyleauto

Tài xế O-H
Chúc mừng sinh nhật OH diễn ra thành công tốt đẹp, nào bước tiếp theo hãy cùng nhau suy nghĩ tư duy để tạo ra giá trị cho toàn thể mọi người tham gia. Chúc mừng.

bruceli_hau

Tài xế O-H
Sống là phải nhiệt huyết như Gã Giẻ Rách.vừa nhiệt huyết vừa sôi nổi.may mà tôi cũng tới dự ko thì hơi hối tiếc.

luyen_hybrid

Tài xế O-H
Quá tuyệt vời, cảm ơn tất cả những người anh em, bạn bè đã cùng tạo nên một ngày hội đầy ý nghĩa và cảm xúc, hẹn gặp lại các anh em ngày gần nhất, chúc các anh em thật nhiều sức khỏe và thành công.

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Một ngày thật ý nghĩa ! Chuyến trở lại Hà Nội này thật trên cả mong đợi.
Chúc cho diễn đàn luôn phát triển và lớn mạnh, chuyên nghiệp, kết nối tất cả anh em kỹ thuật ngành dầu mỡ khắp mọi miền tổ Quốc lại với nhau !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên