Vi-rus

L
Bình luận: 3Lượt xem: 1,361

lesihanh

Tài xế O-H
xin lỗi nhưng hình như wed của mình có gì đó không bình thường.... mà hình như là có virus vì máy của tôi có cài đặt chương trình ko truy cập khi phát hiện có virus, nên tôi không thể truy cập vào wed dc. mà mỗi lần muốn vào wed điều phải ra quán net, phiền các bác kiểm tra lại hộ em cái. thanks

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
xin lỗi nhưng hình như wed của mình có gì đó không bình thường.... mà hình như là có virus vì máy của tôi có cài đặt chương trình ko truy cập khi phát hiện có virus, nên tôi không thể truy cập vào wed dc. mà mỗi lần muốn vào wed điều phải ra quán net, phiền các bác kiểm tra lại hộ em cái. thanks
thưa bác bác yên tâm ! web này được kiểm duyệt chặt chễ lý do mà bác không vào được web chính là do bác cài chương trình virus của hãng avira chương trình này ngăn cấm 1 số trang mã nguồn asp mà trang của khoa mình là trsang viết bằng mã nguồn asp nên việc bác ko vào đươc thì không có gì đáng lo cả . bác thông cảm . vì nhiều lúc avira không hiểu ngôn ngữ asp nên khóa nhầm !

thepast

Tài xế O-H
Lúc đầu vào không được tưởng bị lỗi gì hoá ra là phai đăng nhập mới vào được.Thế mà ngoài không thấy thông báo gì hết. Bác admin cần thêm một chút code rùi. :))

wing

Tài xế O-H
bạn có thể điều chỉnh option thành "always popup this web" để vào web mà
mình firefox browser cũng thường gặp trường hợp này khi vào web lạ. chứ không đen nhé :d

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên