Văn hóa đổ xăng trên O-H !

khoadongluc
Bình luận: 22Lượt xem: 23,361

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính các cụ !
Diễn đàn có được như ngày hôm nay là sự góp công rất lớn của rất nhiều anh em O-H đã không quản ngại thời gian và công sức để mang đến những tài liệu hay , những bài viết có ích phục vụ đến anh em O-H . Song hôm nay chúng ta cũng cần nói đến cái gọi là văn hóa "Đổ Xăng" trên O-H !

1 . Ý nghĩa của vấn đề đổ xăng

Việc đổ xăng khi đọc được một bài viết hay , hay một tài liệu hữu ích có ý nghĩa khích lệ rất lớn về mặt tinh thần cho anh em tạo ra bài viết đó . Việc đổ xăng trên O-H là một lời cảm ơn chân thành nhất gửi đến người đó ! khi nhận được xăng từ chính tay bạn đổ họ sẽ có thêm sự động viên để tiếp tục cống hiến ! Và hơn hết bạn sẽ nhận được xăng từ hành động "Nghĩa hiệp" đó của bạn .

2. Văn hóa đổ xăng

Vâng ! Việc đổ xăng cũng cần có văn hóa , bởi lẽ không phải cứ bài nào bạn cũng đổ được , có nhiều người bài vừa đăng lên chưa được 5 giây đã thấy thông báo trả về là "Bạn vừa được đổ xăng bởi xyz" vậy trong 5s đó bạn có kịp đọc hết bài viết hay không? hay chỉ thấy là "Phản xạ" liền ? Cũng có những bài viết , bài trả lời chẳng mang một ý nghĩa gì nhưng vẫn nhận được xăng , Cũng có nhiều bài viết thực sự rất hay , có rất nhiều lượt đọc nhưng nhận được rất ít xăng ! Những điều tôi nói ở trên chính là cái gọi là "Văn Hóa Đổ Xăng" trên diễn đàn chúng ta

Thưa anh em !

Việc đổ xăng trên O-H là hoàn toàn tự nguyện , việc cống hiến trên diễn đàn thực chất không mang lại bất cứ lợi ích nào về mặt kinh tế ! Song để tiếp thêm sức mạnh và nghị lực cho "Sự cống hiến" rất mong toàn thể anh em O-H , Hãy cùng nhau chung tay xây dựng thành công "VĂN HÓA ĐỔ XĂNG TRÊN TOÀN O-H"

Trân trọng !
Nguyễn Thanh Đàm (BQT)

hyundai

Tài xế O-H
Sao cái bài "Văn Hóa đổ xăng" đưa lê từ ngày 04/01/2014 mà chỉ nhận được 5 lượt đổ xăng nhỉ ? Hay chúng ta không cần "Văn Hóa" Đổ Xăng ?DUAXEOTOHUI

AET_Lam

Tài xế O-H
nếu mình đổ xăng vậy xăng đó sẽ trừ vào người đổ phải không anh. Và cho em hỏi phí xăng tải tài liệu ghi là 100.000l có nghĩa là 100 ngàn lít hả anh. Em cám ơn.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Kính các cụ !
Diễn đàn có được như ngày hôm nay là sự góp công rất lớn của rất nhiều anh em O-H đã không quản ngại thời gian và công sức để mang đến những tài liệu hay , những bài viết có ích phục vụ đến anh em O-H . Song hôm nay chúng ta cũng cần nói đến cái gọi là văn hóa "Đổ Xăng" trên O-H !

Việc đổ xăng khi đọc được một bài viết hay , hay một tài liệu hữu ích có ý nghĩa khích lệ rất lớn về mặt tinh thần cho anh em tạo ra bài viết đó . Việc đổ xăng trên O-H là một lời cảm ơn chân thành nhất gửi đến người đó ! khi nhận được xăng từ chính tay bạn đổ họ sẽ có thêm sự động viên để tiếp tục cống hiến !

2. Văn hóa đổ xăng

Vâng ! Việc đổ xăng cũng cần có văn hóa , bởi lẽ không phải cứ bài nào bạn cũng đổ được , có nhiều người bài vừa đăng lên chưa được 5 giây đã thấy thông báo trả về là "Bạn vừa được đổ xăng bởi xyz" vậy trong 5s đó bạn có kịp đọc hết bài viết hay không? hay chỉ thấy là "Phản xạ" liền ? Cũng có những bài viết , bài trả lời chẳng mang một ý nghĩa gì nhưng vẫn nhận được xăng , Cũng có nhiều bài viết thực sự rất hay , có rất nhiều lượt đọc nhưng nhận được rất ít xăng ! Những điều tôi nói ở trên chính là cái gọi là "Văn Hóa Đổ Xăng" trên diễn đàn chúng ta

Thưa anh em !

Việc đổ xăng trên O-H là hoàn toàn tự nguyện , việc cống hiến trên diễn đàn thực chất không mang lại bất cứ lợi ích nào về mặt kinh tế ! Song để tiếp thêm sức mạnh và nghị lực cho "Sự cống hiến" rất mong toàn thể anh em O-H , Hãy cùng nhau chung tay xây dựng thành công "VĂN HÓA ĐỔ XĂNG TRÊN TOÀN O-H"

Trân trọng !
mất công cóp tài liệu gửi cho anh em qua mail mà không thấy đổ xăng
nghĩ cũng buồn

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Kính các cụ !

Việc đổ xăng khi đọc được một bài viết hay , hay một tài liệu hữu ích có ý nghĩa khích lệ rất lớn về mặt tinh thần cho anh em tạo ra bài viết đó . Việc đổ xăng trên O-H là một lời cảm ơn chân thành nhất gửi đến người đó ! khi nhận được xăng từ chính tay bạn đổ họ sẽ có thêm sự động viên để tiếp tục cống hiến ! Và hơn hết bạn sẽ nhận được xăng từ hành động "Nghĩa hiệp" đó của bạn .

2. Văn hóa đổ xăng

Thưa anh em !

Trân trọng !
Nguyễn Thanh Đàm (BQT)
Thực sự trước em thấy hơi ghét các anh vì em đóng tài liệu lên mà chẳng ai down về cả. Xăng ít nên nhiều cái hay không down được. Dạo gần đây có quay lại diễn đàn đọc và tìm hiểu về các kiến thức về ô tô cũng như tham gia thảo luận cùng mọi người rất là vui. Bài mình viết cũng được mấy lần đổ xăng thấy cũng rất khoái hi vọng có nhiều kiến thức mới hơn. Nhiều ban bệnh căng hơn để emm có thể đổ xăng cho các bác cũng như kiếm ít xăng thỉnh thoảng đi đường. 123 zô

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên