tư vấn mua thiết bị chẩn đoán

phamvanhieu280894
Bình luận: 14Lượt xem: 1,540

anhmtk

Tài xế O-H
Em thấy hình như chỉ cần mua cục ELM về và download torque về cài trên điện thoại là dùng được rôi thì phải

anhmtk

Tài xế O-H
Bác lên ebay thì hình như 12 usd thì phải,nhưng đừng bao giờ mua của seller china nhé,lí do thì chắc bác hiểu,còn không thì mua của mấy bác bên OBD đó,hình như bản bluetooth thì 400k,bản wifi thì 700,800k gì đó em không nhớ rõ nữa

anhmtk

Tài xế O-H
Em không rõ lắm đâu bác ạ,bác kéo xuống thêm tí nữa thấy banner của mấy bác OBD,có hotline của bác cường,gọi bác ấy tư vấn cho rõ ràng,bác ấy bán mà,là 2 loại em nói ở trên đó

dangnhan

Tài xế O-H
Để test xe bằng điện thoại thì cụ dùng ELM blutooth or ELM wifi là ok rùi.
Để chọn cái nào phù hợp cho chiếc điện thoại của cụ thì em có một số lưu ý sau:
1, Đối với hệ điều hành android thì cụ nên mua ELM blutooth or ELM wifi sử dụng phần mềm torque. Cái này giá khoản độ 400k đến 500k, phền mềm miễn phí.
2, Đối với hệ điều hành IOS thì cụ nên mua ELM wifi sử dụng phần mềm Dash Command. Cái này giá khoảng độ 700k đến 800k, phần mềm mất khoảng 200k đến 300k.
Chúc cụ chọn được cái phù hợp.

phamvanhieu280894

Tài xế O-H
Để test xe bằng điện thoại thì cụ dùng ELM blutooth or ELM wifi là ok rùi.
Để chọn cái nào phù hợp cho chiếc điện thoại của cụ thì em có một số lưu ý sau:
1, Đối với hệ điều hành android thì cụ nên mua ELM blutooth or ELM wifi sử dụng phần mềm torque. Cái này giá khoản độ 400k đến 500k, phền mềm miễn phí.
2, Đối với hệ điều hành IOS thì cụ nên mua ELM wifi sử dụng phần mềm Dash Command. Cái này giá khoảng độ 700k đến 800k, phần mềm mất khoảng 200k đến 300k.
Chúc cụ chọn được cái phù hợp.
em cảm ơn cụ nhiều ạ!

vuhoangk6

Tài xế O-H
Bác lên ebay thì hình như 12 usd thì phải,nhưng đừng bao giờ mua của seller china nhé,lí do thì chắc bác hiểu,còn không thì mua của mấy bác bên OBD đó,hình như bản bluetooth thì 400k,bản wifi thì 700,800k gì đó em không nhớ rõ nữa
obd vn cũng nhập từ trung cả bác ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên