Từ điển Anh - Việt chuyên ngành công nghệ ô tô(In sách) PGS-TS Đỗ Văn Dũng

khoadongluc
Bình luận: 78Lượt xem: 45,698

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào các cụ !
Đây là bộ từ điển chuyên ngành ô tô (Anh Việt) Được tác giả PGS-TS Đõ Văn Dũng biên soạn bao gồm 411 trang file word dùng để in ra sách . rất hữu ích cho anh em đang theo học và đi làm thật tiện ích cho việc tra cứu mọi lúc mọi nơi !
Chúc các bác thành công !

Mật khẩu giải nén : oto-hui.com

elitehieu

Tài xế O-H
Chào các cụ !
Đây là bộ từ điển chuyên ngành ô tô (Anh Việt) Được tác giả PGS-TS Đõ Văn Dũng biên soạn bao gồm 411 trang file word dùng để in ra sách . rất hữu ích cho anh em đang theo học và đi làm thật tiện ích cho việc tra cứu mọi lúc mọi nơi !
Không thấy chổ để down!!

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chào các cụ !
bác khodongluc ơi link down ở đâu vậy? em đang tìm cuốn này mại mà không thấy.

luongxuandoan2810

Tài xế O-H
Chào các cụ !
link down ở đâu vậy chủ thớt.

kickchuot

Kẻ giấu mặt

phi co 20lit, ma chu thot lay phi 200lit
Tình trạng lấy tài liệu về rồi chuyển sang định dạng khác post lên gây loãng diễn đàn đề nghị mod nào vào xử lý ngay!
Cứ tài liệu người khác share lên rồi lấy về post lại đặt ít xăng hơn ai thèm share tài liệu nữa!

luongxuandoan2810

Tài xế O-H
Tình trạng lấy tài liệu về rồi chuyển sang định dạng khác post lên gây loãng diễn đàn đề nghị mod nào vào xử lý ngay!
Cứ tài liệu người khác share lên rồi lấy về post lại đặt ít xăng hơn ai thèm share tài liệu nữa!
Cái bản của em là bản khác bác ạ. Bản của em thì em tìm được trên mạng(không mất phí). Em muốn chia sẻ cho mọi người chứ 200đ thì sao a e tải được.
Không có ý muốn kiếm lợi( chỉ có 20đ vì công em tìm trên mạng thội! Mong bác đừng hiểu lầm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên