Triton cần xóa đèn check

dangtam03yt
Bình luận: 8Lượt xem: 1,743

dangtam03yt

Tài xế O-H
Chuyện thế này các bác ạ.Hôm vừa rồi e nhận con triton_Common rail báo lỗi p0093(rò rỉ nhiên liệu),làm xong đang chạy thử có lẽ cũng ngon rồi,chẳng biết thế nào ngứa tay dùng gscan vào phần cài đặt mã kim phun xem thấy nó sai so với các mã trên kim,e lọ mọ cài lại,khổ nỗi chỉ cài dc 3 kim còn 1 cái bị xước không nhìn thấy nữa,bây giờ thoát ra đèn check cứ nhấp nháy rất khó chịu.Có bác nào biết cách xóa đi không ạ.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Chuyện thế này các bác ạ.Hôm vừa rồi e nhận con triton_Common rail báo lỗi p0093(rò rỉ nhiên liệu),làm xong đang chạy thử có lẽ cũng ngon rồi,chẳng biết thế nào ngứa tay dùng gscan vào phần cài đặt mã kim phun xem thấy nó sai so với các mã trên kim,e lọ mọ cài lại,khổ nỗi chỉ cài dc 3 kim còn 1 cái bị xước không nhìn thấy nữa,bây giờ thoát ra đèn check cứ nhấp nháy rất khó chịu.Có bác nào biết cách xóa đi không ạ.
Bác vào cài tiếp xem sao? Cứ cài một mã nào bất kỳ xem sao

anhchanghocviec

Tài xế O-H
bác nghịch quá vậy

dangtam03yt

Tài xế O-H
Nó còn báo lỗi u1101 (truyền thông CAN/TM quá thời hạn),về lỗi này e nghĩ nó không liên quan vì gặp nhiều xe có lỗi như vậy nhưng cũng không nổi check.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên