Tra phụ tùng xe máy

Q
Bình luận: 10Lượt xem: 8,318

PhuongDauCa

Tài xế O-H
Trong head có 1 nv chuyên bán phụ tùng, quản lý 1 máy tính tra bảng giá đồ. Con bạn mình làm kế toán trong Head Honda, muốn tra gì thì alo nó lại nhờ chị kia tra cho chứ mình ko tra đc đâu, hoặc chỉ có cách b vào head hỏi giá luôn thôi.

linhmoi123

Tài xế O-H
mỗi hãng đều có part catalog cho từng sản phẩm, nếu có quen bọn head thì xin file về in ra. Còn không thì seach diễn đàn nào có thì down. Tìm cũng đang tìm nhưng chưa ra. Mình có vô head hỏi chỗ bán phụ tùng thấy em nó tra trên pc hoặc trong tập tài liệu nhưng chưa làm quen để xin đc.

c13oto4

Tài xế O-H
Thầy mình nói,khi biết về xe cộ rồi không nên mua đồ thay thế ở hãng, bạn ở Tp HCM chịu khó chạy ra Tân Thành tìm đồ, rẻ hơn hãng nhiều , vẫn đồ ngon lành nhé

truongsonlam

Tài xế O-H
mình có một thắc mắc nho nhỏ mong mọi người tư vấn giúp!
làm sao để có tra cứu được mã phụ tùng của các hãng xe máy honda, yamaha! có phần mêm nào không các bạn? có bạn nào làm trong head chỉ mình với ? chân thành cảm ơn
ban vao web la tra duoc lien tham khao dia chi nay nhe "http://www.bike-parts-honda.com/"

yeumajmaj89

Tài xế O-H
mình có một thắc mắc nho nhỏ mong mọi người tư vấn giúp!
làm sao để có tra cứu được mã phụ tùng của các hãng xe máy honda, yamaha! có phần mêm nào không các bạn? có bạn nào làm trong head chỉ mình với ? chân thành cảm ơn
bt có 1 catalog riêng như kiểu file PDF . trên đó có ghi các kí hiệu bằng số của từng bộ phận trên xe , sau đó muốn tra đời xe phải có 1 file excel riêng để tra cứu mà trên đó nó thể hiện các đời xe và dòng xe cũng bằng các kí hiệu , nó thể hiện luôn cả giá bán của honda cho head chưa vat và có vat , còn giá bán do các head tự đưa ra ! quy trình là như vậy ;););) ? sao bạn lại hỏi vậy ? ko bao giờ những thông tin này lọt ra ngoài dc trừ khi có ng quen ôặc làm trong đó nhá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên