Toyota Techstream

trucdaika
Bình luận: 17Lượt xem: 2,081

4chleduc

Tài xế O-H
Bác cho em hỏi cái này có cờ rách chưa ạ?
Phiên bản này TOP của không nói rõ ràng mình cũng không dám down sợ phí xăng. Giả lại phiên bản này ở các Forum nước ngoài ngta cung cấp ID soft để kích hoạt chưa thấy crack. + thêm hỗm mình cũng down về test thử phiên bản giống thế này thì có pass không giải nén được.

chu_thodien

Tài xế O-H
Phiên bản này TOP của không nói rõ ràng mình cũng không dám down sợ phí xăng. Giả lại phiên bản này ở các Forum nước ngoài ngta cung cấp ID soft để kích hoạt chưa thấy crack. + thêm hỗm mình cũng down về test thử phiên bản giống thế này thì có pass không giải nén được.
Bác down ở O-H hay diễn đàn khác ạ?

tri.huynh

Tài xế O-H
k được ae ơi... đừng tải tốn xăng nhé,, file tải về nhưng k biết đọc bằng gì.... nản thật
Bác không biết mở file lại bảo không tải đc. Bác tải Utorrent về mà kéo ầm ầm ấy chứ. Sau đó dùng Ultraiso mà cài.
Nhưng khổ cái phần hướng dẫn trong file Activation.Text trong máy e bị lỗi Font nên e đành chịu bó tay :(

P/s: E đã chỉnh được lỗi Font và nội dung file activation.text

"Activation keys cost 300 rubles (set) for 5000 days for the entire line of 10-15 versions.
If 2 computers - then I will send 2 sets for the price of 1.
I think that the money is not great) - the price of a car wash or lunch.
If you have problems with payment or do not want to pay - write, we will solve everything.
Payment ONLY voluntary)
For activation questions, please email: autokent...
----------------
There is also a calculator for immo reset - all questions by e-mail.
----------------
There are Mongoose PRO Toyota adapters of original quality - details by mail.
Photo of the adapter and information about it in the folder - "Mongoose PRO MFC photo Autokent"
I give 2 weeks for tests and adapter checks.
The adapter is personally tested by the author of the PCMflasher bootloader and is recommended for use" .

chạy ầm ầm.png

chạy ầm ầm 1.png

MrKhoai

Tài xế O-H
Bác không biết mở file lại bảo không tải đc. Bác tải Utorrent về mà kéo ầm ầm ấy chứ. Sau đó dùng Ultraiso mà cài.
Nhưng khổ cái phần hướng dẫn trong file Activation.Text trong máy e bị lỗi Font nên e đành chịu bó tay :(

P/s: E đã chỉnh được lỗi Font và nội dung file activation.text

"Activation keys cost 300 rubles (set) for 5000 days for the entire line of 10-15 versions.
If 2 computers - then I will send 2 sets for the price of 1.
I think that the money is not great) - the price of a car wash or lunch.
If you have problems with payment or do not want to pay - write, we will solve everything.
Payment ONLY voluntary)
For activation questions, please email: autokent...
----------------
There is also a calculator for immo reset - all questions by e-mail.
----------------
There are Mongoose PRO Toyota adapters of original quality - details by mail.
Photo of the adapter and information about it in the folder - "Mongoose PRO MFC photo Autokent"
I give 2 weeks for tests and adapter checks.
The adapter is personally tested by the author of the PCMflasher bootloader and is recommended for use" .

View attachment 101628

View attachment 101629
sr các bác nhé.. tại e thấy các bác khác đăng bài thường có hướng dẫn.. mà bác này đăng trống quá.. gặp e lại gà mờ :))

chu_thodien

Tài xế O-H
Em nghĩ là nếu phần mềm các bác tải về nhưng chủ top không có hướng dẫn phản hồi gì, thì các bác nên đăng bài trong box về xăng để admin hỗ trợ trả lại xăng. Chứ em thấy chủ top đăng không miêu tả, không hướng dẫn. Anh em tải về dùng được thì không sao, không dùng được thì lại không mang đúng tính chất chia sẻ. Mà chỉ là đang kiếm xăng.

Mrthanglsn

Tài xế O-H
Em nghĩ là nếu phần mềm các bác tải về nhưng chủ top không có hướng dẫn phản hồi gì, thì các bác nên đăng bài trong box về xăng để admin hỗ trợ trả lại xăng. Chứ em thấy chủ top đăng không miêu tả, không hướng dẫn. Anh em tải về dùng được thì không sao, không dùng được thì lại không mang đúng tính chất chia sẻ. Mà chỉ là đang kiếm xăng.
Để đó, em sẽ post phần mềm của chúng em với hướng dẫn crack đầy đủ cho các bác. Nhưng dạo này em bận quá, chưa up được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên