Toyota EPC 01.2015

OS
OS
Bình luận: 12Lượt xem: 8,340

OS

Đời là bể khổ!
Thấy cụ HoangDinhCuong PM hỏi han cái tra phụ tùng Toyota, e lập pic này share link EPC 01.2015.

Ngày phát hành: 2015-01
Phiên bản: 1.14.12.0
Phát triển bới: Infomedia Inc
Ngôn ngữ: Multilingual
Phiên bản hệ điều hành:x32 OS
Full Cr@ck nhé!

1. Mount the image using any emulator
2. Disabling UAC on Windows 7 and Vista
3. Start the installation shell LIVE
4. Start the installation data
5. Start the installation of the HASP emulator Addons \ HASP Emul on behalf of the Administrator
6. You can use the program!

OS

Đời là bể khổ!
Nhắc nhở Đ/c: linhtn060993 lần 1!
Đọc kỹ nội dung trước khi trả lời, trong hơn 1 phút mà spam 3 chủ để với những câu hỏi vớ vẩn

HoangDinhCuong

Tài xế O-H
cụ ơi mấy bạn microcat ni có cách nào up lên để tra đc VIN đời mới không vậy
em có mấy VIN xe 2015 vẫn chưa tra dc ây thi
thấy nó báo up mà chưa biết cách up

nguyenthienvu

Tài xế O-H
Cụ có thể hướng dẫn kỹ hơn quá trình cài đặt được không ạ ? Em có bộ cài rồi mà còn không biết cài data như thế nào nữa, Xem bao nhiêu hướng dẫn rồi mà cũng ko cài được. Bản em tải trên rutracker.
[MERGETIME="1428347978"][/MERGETIME]
Cụ có thể để lại số điện thoại được không vậy ? mai đến công ty em nhấc máy nhờ cụ chỉ dẫn mấy đường cơ bản. Em cám ơn cụ trước !!!

hohaohoa

Tài xế O-H
EPC đã chuyển sang dùng trên trình duyệt web rồi. Do vậy data chỉ còn giớ hạn dòng xe từ giữa năm 2015 thôi (mình nhớ không nhầm thì là vậy) còn những xe 2016 trở đi thì không tra được, phải dùng trên nền tảng web.

Xe-Quan-Doi

Tài xế O-H
EPC đã chuyển sang dùng trên trình duyệt web rồi. Do vậy data chỉ còn giớ hạn dòng xe từ giữa năm 2015 thôi (mình nhớ không nhầm thì là vậy) còn những xe 2016 trở đi thì không tra được, phải dùng trên nền tảng web.

Em thử seach Innova model 2016-2017 thì nó ko có dữ liệu bác ợ....
Làm sao đây nhỉ?
( em tra từ số khung của xe, tức số VIN )

hohaohoa

Tài xế O-H
Em thử seach Innova model 2016-2017 thì nó ko có dữ liệu bác ợ....
Làm sao đây nhỉ?
( em tra từ số khung của xe, tức số VIN )
Thì em đã báo rồi. Bắt đầu từ cuối năm 2015 đầu 2016 ECP của toyota bắt đầu chuyển sang tra trực tuyến trên web do đó không còn dữ liệu cập nhật offline cho các bác dùng phần mềm nữa. Vậy nên bác seach bất kỳ model gì từ khoảng 2016 trở đi là không hiển thị dữ liệu nữa.

Xe-Quan-Doi

Tài xế O-H
Thì em đã báo rồi. Bắt đầu từ cuối năm 2015 đầu 2016 ECP của toyota bắt đầu chuyển sang tra trực tuyến trên web do đó không còn dữ liệu cập nhật offline cho các bác dùng phần mềm nữa. Vậy nên bác seach bất kỳ model gì từ khoảng 2016 trở đi là không hiển thị dữ liệu nữa.

Em bị như vầy là sao nhỉ ?

23-05-2018 3-48-02 CH.png

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên