Tổng hợp toàn bộ hình ảnh, video sinh nhật OTO-HUI lần Thứ 8

Nguyễn Thanh Đàm
Bình luận: 76Lượt xem: 190,198

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
Thân chào toàn thển anh em ,
Chúng ta vừa trải quả 1 đêm tuyệt vời, một đêm thật ấm cúng, và môt đêm đầy tình anh em gắn kết. Năm nay Sinh nhật OTO - HUI được tổ cách 1 cách trang trọng nhưng cực kì đông vui và chưa bao giờ OTO-HUI có một cuộc vui nào bùng cháy như vậy.
Hiện tại bên ban truyền thông đang cập nhật hình ảnh và bài viết chính thống trong sự kiện này và sẽ đăng tải thông tin vào ngày mai.
Nay, chúng tôi lập thớt này để tất cả anh em chúng ta chia sẽ những khoảnh khắc mà mình lưu trữ được để chúng ta có nhiều hình ảnh và nhiều khoảnh khắc cho hàng ngàn anh em không tham gia được có thể chia sẻ được cảm xúc cùng anh em .

HÃY CẬP NHẬT HÌNH ẢNH CỦA ANH EM LÊN ĐÂY NHÉ

Hướng dẫn
Cách đưa anh lên có up bằng :https://img.oto-hui.com/
Hoặc đưa lên Facebook và Nhấn chuột phải Copy hình của mình và đưa lên dây

ANH EM CẬP NHẬT NHÉ...

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
Thân chào toàn thển anh em ,
Chúng ta vừa trải quả 1 đêm tuyệt vời, một đêm thật ấm cúng, và môt đêm đầy tình anh em gắn kết. Năm nay Sinh nhật OTO - HUI được tổ cách 1 cách trang trọng nhưng cực kì đông vui và chưa bao giờ OTO-HUI có một cuộc vui nào bùng cháy như vậy.
Hiện tại bên ban truyền thông đang cập nhật hình ảnh và bài viết chính thống trong sự kiện này và sẽ đăng tải thông tin vào ngày mai.
Nay, chúng tôi lập thớt này để tất cả anh em chúng ta chia sẽ những khoảnh khắc mà mình lưu trữ được để chúng ta có nhiều hình ảnh và nhiều khoảnh khắc cho hàng ngàn anh em không tham gia được có thể chia sẻ được cảm xúc cùng anh em .

HÃY CẬP NHẬT HÌNH ẢNH CỦA ANH EM LÊN ĐÂY NHÉ

Hướng dẫn
Cách đưa anh lên có up bằng :https://img.oto-hui.com/
Hoặc đưa lên Facebook và Nhấn chuột phải Copy hình của mình và đưa lên dây

ANH EM CẬP NHẬT NHÉ...
Buổi sinh nhật vui quá các cụ ak, tiếc là em không tham gia được.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên