tìm kiếm loại nhớt cho xế yêu

Nguyenphuoc85
Bình luận: 2Lượt xem: 523

Nguyenphuoc85

Tài xế O-H
Kính thưa các anh em bang hội,hiện tại trên thị trường xuất hiện rất nhều loại dầu nhớt cho xe oto những chất lượng sử dụng quá kém vì hàng giả hàng nhái quá nhiều,chất lượng nhớt mà kém thì tác hại thế nào các bác biết rồi,vậy nay em muốn xin tỉnh giáo các anh e hay xài loại nào chất lượng uy tín mà giá cả ổn không ạ,thank mấy a e

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
Kính thưa các anh em bang hội,hiện tại trên thị trường xuất hiện rất nhều loại dầu nhớt cho xe oto những chất lượng sử dụng quá kém vì hàng giả hàng nhái quá nhiều,chất lượng nhớt mà kém thì tác hại thế nào các bác biết rồi,vậy nay em muốn xin tỉnh giáo các anh e hay xài loại nào chất lượng uy tín mà giá cả ổn không ạ,thank mấy a e
Chọn nhớt ngoài việc chọn hãng còn phải chọn đúng thông số nhớt cho phụ hợp với chiếc xe của mình nữa. Có những loại nhớt rất tốt ở nước ngoài (đang nói nhớt xịn) nhưng về Việt Nam thì với điều kiện môi trường khác, nên nó vẫn không đảm bảo được chất lượng như vốn dĩ ban đầu đã nghiên cứu và thử nghiệm.

dongvac

Tài xế O-H
Đúng là dầu nhớt nhiều như ma trận k biết đâu mà chọn. E đang thay cho khách hàng của Caltex( hãng của mỹ) thấy chất lượng tốt, giá cũng êm. Những loại tốt thì k cần phải quảng cáo nhiều làm gì vì chi phí lại làm đội giá sản phẩm lên cao điển hình là castrol. Còn tuỳ thuộc vào loại xe mà thay sao cho phù hợp.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên