Thư viện O-H trang hoàng đón Noel & Mừng năm mới 2015

khoadongluc
Bình luận: 7Lượt xem: 6,737

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Chào toàn thể anh em !

Đến nay tuy công việc xây dựng thư viện chưa hoàn thành và còn nhiều ý tưởng ngổn ngang chưa thực hiện được . Song, để khép lại một năm cũ và chào đón năm mới . Thư viện O-H cũng đã bắt đầu trang hoàng đón tết & chào đón giáng sinh . Thư viên sẽ tổ chức buổi tiệc phát quà cho trẻ em & Con em của các cụ các mợ thành viên của diễn đàn vào tối nay ngày 23/12/2014 . Tất cả những thành viên ban ô tô chúng tôi đã có gửi thư mời . Đây chỉ là buổi tiệc nhỏ phát quà cho trẻ em nên chúng tôi không mời đông đảo anh em ,chỉ những anh em O-H có gia đình và khu vực TPHCM nên không thông báo rộng rãi & gửi lời mời tới được với anh em , rất mong anh em trên diễn đàn thông cảm . Đây là buổi sự kiện Demo cho các hoạt động tương lai của Thư Viện rất mong toàn thể anh em ủng hộ.

Tối nay xin được hân hạnh đón tiếp toàn thể anh em O-H khu vực TP.HCM ghé thăm và mang theo con em mình để nhận quà từ diễn đàn O-H !

Trân trọng !

Thời gian bắt đầu : 18h-23h
Chương trình :
18h -19h Ca nhạc chào mừng
19h : Phát biểu khai mạc của Ông Trịnh Trọng Gia (Giám đốc thư Viện)
19h15 : Chương trình tiệc đứng chào mừng đêm giáng sinh & Chúc mừng năm mới
Thời gian tiệc & Ca nhạc sẽ kéo dài đến tận 23h

Công tác chuẩn bị :

tienphampro

Tài xế O-H
tuyệt vời quá cụ ơi.thật đáng tiếc là e ở xa ko có dịp cùng chung vui với các cụ được.mong bữa tiệc được tổ chức hoành tráng và tạo niềm vui cho ae O-H

GiaGiaHp

Tài xế O-H
Chào toàn thể anh em !

Đến nay tuy công việc xây dựng thư viện chưa hoàn thành và còn nhiều ý tưởng ngổn ngang chưa thực hiện được . Song, để khép lại một năm cũ và chào đón năm mới . Thư viện O-H cũng đã bắt đầu trang hoàng đón tết & chào đón giáng sinh . Thư viên sẽ tổ chức buổi tiệc phát quà cho trẻ em & Con em của các cụ các mợ thành viên của diễn đàn vào tối nay ngày 23/12/2014 . Tất cả những thành viên ban ô tô chúng tôi đã có gửi thư mời . Đây chỉ là buổi tiệc nhỏ phát quà cho trẻ em nên chúng tôi không mời đông đảo anh em ,chỉ những anh em O-H có gia đình và khu vực TPHCM nên không thông báo rộng rãi & gửi lời mời tới được với anh em , rất mong anh em trên diễn đàn thông cảm . Đây là buổi sự kiện Demo cho các hoạt động tương lai của Thư Viện rất mong toàn thể anh em ủng hộ.

Tối nay xin được hân hạnh đón tiếp toàn thể anh em O-H khu vực TP.HCM ghé thăm và mang theo con em mình để nhận quà từ diễn đàn O-H !

Trân trọng !

Thời gian bắt đầu : 18h-23h
Chương trình :
18h -19h Ca nhạc chào mừng
19h : Phát biểu khai mạc của Ông Trịnh Trọng Gia (Giám đốc thư Viện)
19h15 : Chương trình tiệc đứng chào mừng đêm giáng sinh & Chúc mừng năm mới
Thời gian tiệc & Ca nhạc sẽ kéo dài đến tận 23h

Công tác chuẩn bị :

O-H nhà mình ko có cơ sở miền trung nhỉ. e ở nghệ an

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên