Thông báo v/v:Kiểm tra lại toàn bộ tài liệu khu vực "Tàng Kinh Các".

KingLove
Bình luận: 6Lượt xem: 17,703

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Thân chào các cụ!!

Diễn đàn đang được cụ KDL thay đổi để chuyên nghiệp hóa tổ chức (đua theo cái NGHỊ ĐỊNH 71 Cái gì cũng chính chủ).Nhà cháu và cụ sirduyduc được cụ KDL cắt cử đảm nhiệm “Trông xe” tại khu vực “Tàng Kinh Các” này.
Nhà cháu và cụ sirduyduc sẽ trực tiếp check link tất cả các bài giảng , đồ án , ebook… Lần lượt từng topic một và thông báo như sau :

1.Sẽ hạ điểm với những tài liệu , đồ án , bài giảng để điểm quá cao xuống cho hợp lý..để cho sinh viên có nhiều cơ hội tiếp cận hơn.

2.Sẽ bổ sung hình ảnh tại những tài liệu , đồ án , bài giảng có tính hữu dụng cao,hot, cần thiết.cho những topic chưa có hình ảnh giới thiệu .Để các cụ dễ tham khảo và cân nhắc trước khi nhấn “tải về”.

3.Sẽ xóa những topic “xin tài liệu “ mà đã được trả lời bằng link topic tài liệu O-H khác.(thời gian tính sẽ là 5 ngày từ khi có câu trả lời ).Để tránh làm loãng diễn đàn.cho “lái xe” chủ động sử dụng công cụ tìm kiếm..

4.Những topic mà phát hiện link hỏng sẽ xem xét để thông báo tới chủ topic để update lại link , đồng thời sẽ hạ điểm xuống còn 0 điểm , tránh mất điểm cho người bấm “tải về “ .Và sẽ khôi phục lại điểm sau khi update lại link

5.Trong quá trình check link, sẽ xóa những comment spam cảm ơn + không dấu : nhằm làm sạch diễn đàn.

6.Sẽ cố gắng update lại link đã hỏng trong điều kiện và hoàn cảnh cho phép..

Topic này được đăng lên , sẽ được sự thông qua của cụ KDL !!

Rất mong các cụ cho ý kiến đóng góp.

Thân ái!!!

OS

Đời là bể khổ!
Em rất tản thành ý kiến của các cụ!
Chúc các cụ hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình, có khó khăn gì trong quá trình làm việc cứ vào phòng họp ban quản trị thông báo, mọi người sẽ cùng gánh vác chung với các cụ!

namtv

Tài xế O-H
[SIZE=[SIZE=4]5]Cảm ơn cụ King!

Nhờ cụ mà nhà cháu biết làm gì tiếp theo nè, cháu sẽ dựa vào mấy ý của cụ để đưa vào mục xe tải của cháu được không ạ..:D[/SIZE]

[/SIZE]

TEOAUTO

Tài xế O-H
:8: Trong lúc dọn dẹp có lụm được cái Iphone 6 Màu Hồng thì thông báo em biết với nha! Hôm bửa vào lục lạo bí kiếp, em để quên cái Iphone trong đó :)

- CHúc các bác hoàn thành tốt công việc của mình!

sirduyduc

Tài xế O-H
nhà cháu và kinglove hiện còn thi 2 môn nữa! nhưng sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để triển khai tiến độ nhanh nhất có thế!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên