Thông báo cho các bạn sinh viên quan tâm tới hoạt động

vancong
Bình luận: 2Lượt xem: 1,532

vancong

Hết mình vì Ô hát!
Đính chính đề thi tuần 1 hội thi “Tầm nhìn xuyên thế kỷ” năm 2009

Ngày 30/3/2009, Ban tổ chức Hội thi Olympic các môn khoa học Mác-Lênin, tư tưởng Hồ Chí Minh “Tầm nhìn xuyên thế kỷ” lần thứ V năm 2009 đã công bố đề thi tuần 1 (từ 30/3 đến 5/4/2009).

Tuy nhiên, do lỗi kỹ thuật trong khâu đánh máy, có 1 chi tiết không chính xác tại câu 13 phần thi trắc nghiệm. Ban tổ chức thành thật cáo lỗi cùng các bạn thí sinh và đề nghị các bạn vui lòng sửa lại như sau:

A. PHẦN TRẮC NGHIỆM: (trả lời vào bảng trả lời bên dưới, đánh dấu “X” vào ô phương án đúng, nếu bỏ phương án đã chọn thì khoanh tròn phương án đó, nếu chọn lại phương án đã bỏ thì bôi đen cả ô)

Câu số 13. Vệ tinh viễn thông đầu tiên của Việt Nam VINASAT-1, đã được phóng vào không gian vào thời gian nào?
a. 19/4/2008 b. 12/4/2008 c. 30/4/2008 d. 01/4/2008

Mời các bạn tích cực tham gia cuộc thi. Bài dự thi ghi rõ họ tên, ngày tháng năm sinh, mã số sinh viên, lớp, khoa, trường, địa chỉ liên lạc nhanh nhất, điện thoại liên lạc (theo mẫu).
Bài dự thi vui lòng gửi về:
- Văn phòng Đoàn trường nơi bạn đang theo học.
- Ban Thanh niên Trường học Thành Đoàn TP.HCM, phòng A3, số 1, Phạm Ngọc Thạch, Quận 1 (gửi trực tiếp hoặc qua đường bưu điện, ngoài bì thư ghi rõ bài dự thi “Tầm nhìn xuyên thế kỷ” lần V năm 2009).
- Gửi qua thư điện tử đến địa chỉ tamnhinxuyentheky@hoisinhvien.vn.

Hạn chót nhận bài dự thi là 17h00 ngày chủ nhật 05/4/2009. Các bài thi gửi qua đường bưu điện căn cứ vào dấu bưu điện, bài dự thi gửi qua thư điện tử căn cứ vào thời gian gửi.

Ban tổ chức nhận bài dự thi từ các Đoàn trường chuyển về hạn chót 17g00 ngày thứ hai 07/4/2009.

VŨ HƯNG

ot2

Tài xế O-H
ngày mai hạn chót nộp, hôm nay mới thông báo, 1 sự chậm trễ đáng trách

vancong

Hết mình vì Ô hát!
sorry nhưng mà mình cũng vừa mới nhận dc, các bạn cố gắng tham gia nhé, tuần sau mình sẽ cung cấp đầu tuần, các bạn nhớ cập nhật nhé, giải thưởng lớn đó, câu hỏi cũng dễ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên