Tài liệu sửa chữa KIA FORTE 2014 - 2018

TRUNGBAOSPKT
Bình luận: 24Lượt xem: 5,827

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H

LMTrung

Tài xế O-H
Tính vào động đậy tay chân mà thấy cụ để giá 800 xăng nên em đành để tạm dấu chân nơi đây. Hẹn này tái ngộ với tài liệu vậy.

vinh97

Tài xế O-H
tài liệu tất cả các hệ thống trên xe hay chỉ mình điện thôi vậy bác, bác cho cái giá này có cao quá không

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
tài liệu tất cả các hệ thống trên xe hay chỉ mình điện thôi vậy bác, bác cho cái giá này có cao quá không
Có tất cả cụ à! Tìm khổ lắm đó cụ, mình ngồi trên máy tính, tìm theo từng linh, từng ngày đó cụ, có những tài liệu down ở những web nước ngoài, đôi khi còn phải trả phí bằng thẻ Master hay visa đó cụ!

vinh97

Tài xế O-H
Có tất cả cụ à! Tìm khổ lắm đó cụ, mình ngồi trên máy tính, tìm theo từng linh, từng ngày đó cụ, có những tài liệu down ở những web nước ngoài, đôi khi còn phải trả phí bằng thẻ Master hay visa đó cụ!
vâng ,thế em hiểu cái giá của nó rồi ạ ,rất xúng đáng luôn ấy chứ,nhưng nên thêm 1 vài hình ảnh của bộ tài liệu cho mọi người thấy giá trị của nó thì tốt hơn nữa bác ạ.hè

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
vâng ,thế em hiểu cái giá của nó rồi ạ ,rất xúng đáng luôn ấy chứ,nhưng nên thêm 1 vài hình ảnh của bộ tài liệu cho mọi người thấy giá trị của nó thì tốt hơn nữa bác ạ.hè
Trong hình cụ thấy rồi đó. Nó đề Manual từ 2014 - 2018 ,có sơ đồ mạch điện tất cả các hệ thống, sơ đồ vị trí, tháo lắp... Em đã xem rồi !

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
Chia sẻ với cụ thêm,là có những cái tìm trên google 1 phát là có liền, nhưng cũng có những cái tìm không có, đối với em gặp trường hợp như thế, thì em ngồi lì cả ngày trên máy rồi lục tung lên, hên xui thì mình gặp !

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
cụ chơi khó anh em rùi khác gi cụ bảo nhà nghèo mua mecedes đi
Xin chia sẽ với cụ như thế này :
Điều thứ nhất : diễn đàn đặt ra xăng để anh em tích cực hoạt động cùng xây dựng diễn đàn ngày càng tốt hơn .
Điều thứ hai : Em up tài liệu lên , em đặt xăng là để có xăng em down tài liệu khác của các anh em khác up lên , để em sửa xe , mưu cầu cuộc sống .
Điều thứ ba : Đổ xăng cho anh em , trả phí xăng khi down tài liệu : đó là phần thưởng , là sự cổ vũ tinh thần cho các anh em đã dành thời gian , đã bỏ công sức đóng góp cho diễn đàn .
Có gì quá lời . Xin cụ thông cảm !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên