Tài liệu Honda SH 125i - 150i phiên bản 2015

Wanted
Bình luận: 60Lượt xem: 21,647

longhonda

Tài xế O-H
Tài liệu Honda SH 125i - 150i phiên bản 2015
bác không muốn chia sẻ cho anh em chú mục xăng cao vậy nam gì có may anh em đủ điều kiện

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Bây giờ em up tài liệu lại với giá bằng 1/2 thì có phạm luật không nhỉ? haha
Không cụ nhé... Chủ đề đã có rồi cụ đừng úp nửa nhé... Xăng cộ không phải là vấn đề được hay không được... Không ép ai úp bài phải để điểm hay không để điểm.... Đó là quyền cá nhân, còn diễn đàn cho mục để điểm hoặc cụ thấy một số bài có điểm cao là có nguyên nhân của nó... Nếu cái gì cũng dễ quá thì ốc bưu vàng nó ăn hết rồi cụ ạ... Cứ bài nào trùng lặp là em xóa ngay, điểm cao nhằm mục đích thuc 1đẩy tinh thần trao đổi giúp đỡ lẫn nhau, để mỗi một ngày diễn đàn trở thành ngôi nhà chung cho tất cả chúng ta cụ ạ...
Cái gì dễ quá người ta chỉ đến một lần rồi đi, Tài liệu kỹ thuật là thứ mà phải nói là rất quý, nên không phải ai cũng sở hữu được nó.. Điểm cao còn nhằm tránh những tình trạng tải về để đó chơi không thèm coi, rồi thấy tài liệu khác hay lại úp cái này lên lấy điểm tải cái kia là thật sự không ổn tý nào cụ ạ...
Thân cụ...

gmt210

Tài xế O-H
Không cụ nhé... Chủ đề đã có rồi cụ đừng úp nửa nhé... Xăng cộ không phải là vấn đề được hay không được... Không ép ai úp bài phải để điểm hay không để điểm.... Đó là quyền cá nhân, còn diễn đàn cho mục để điểm hoặc cụ thấy một số bài có điểm cao là có nguyên nhân của nó... Nếu cái gì cũng dễ quá thì ốc bưu vàng nó ăn hết rồi cụ ạ... Cứ bài nào trùng lặp là em xóa ngay, điểm cao nhằm mục đích thuc 1đẩy tinh thần trao đổi giúp đỡ lẫn nhau, để mỗi một ngày diễn đàn trở thành ngôi nhà chung cho tất cả chúng ta cụ ạ...
Cái gì dễ quá người ta chỉ đến một lần rồi đi, Tài liệu kỹ thuật là thứ mà phải nói là rất quý, nên không phải ai cũng sở hữu được nó.. Điểm cao còn nhằm tránh những tình trạng tải về để đó chơi không thèm coi, rồi thấy tài liệu khác hay lại úp cái này lên lấy điểm tải cái kia là thật sự không ổn tý nào cụ ạ...
Thân cụ...
E hiểu vấn đề rồi cụ. Nhân tiện cụ cho em hỏi: E có mấy tài liệu mới có số người tải cộng vào cung 1000lit. Sao xăng em vân không được cộng cụ nhi? Có gì em làm ko đúng sao cụ?

DuyNguyen0702

Tài xế O-H
thực chất em chả phải dân sữa xe gì muốn kiếm tài liệu coi đường dây điện của ổ khoá smartkey để áp dụng lên xe Click 2015 mà vô đây ko biết khi nào mình có cái tài liệu này ... diễn đàn ai ko muốn đóng góp mà đóng góp kiểu này...

cuncontiti

Tài xế O-H
cháu tham gia diễn đàn mới ít bữa xăng bây giờ cứ đổ vô téc :D
Các bác viết khoảng 5 bài viết là thừa điểm tải tài liệu này !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên