tài liệu học mô phỏng động proe 4.0 tiếng việt

khoadongluc
Bình luận: 15Lượt xem: 9,324

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Đây là file help mô phỏng động trong proe 4.0. Nó dưới dạng file .exe (cài đặt trực tiếp vào máy) sử dụng như một help pro dưới dạng web. Ở đây m đã chia file thành 2 file nhỏ bằng phần mềm GSplit vì kích thước file lớn hơn 100 MB. Các bạn down load 2 file này về, giải nén sau đó chạy file unite để ghép 2 file lại.
Sau khi download xong. Giải nén và đặt tất cả các file trong cùng một folder. Như vậy mới ghép file lại được
Trong file rar có file hướng dẫn dưới dạng word. các bạn cứ làm theo là ok. Chúc các bạn thành công [HIDE]prohelpmophong_1.rar[/HIDE]
[HIDE]prohelpmophong_2.rar[/HIDE]
Click vào link để download

dinhtung214

Tài xế O-H
mỉnh dùng pro 4.0 thử mải mà không tạo được "gân cứng" cho vật liệu
có bác nào biết chỉ mình với.chứ làm theo giáo trình không ra được.

vinamech

Tài xế O-H
Mình đang học phần mô phỏng trong pro .mới bắt đầu nhưng cũng cảm thấy thích nó rồi.hy vọng trên diễn đàn sẽ co nhiều người cùng đam mê và sở thích như mình
nhân tiện nhờ bacs nào đã từng khai thác về lĩnh vực này có thể chỉ giup cho em cái ví dụ này (loay hoay mãi mà cũng ko được)
đây là cụm chi tiét mình vẽ:

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/file/v0gzjion1nm/asm0002.asm.2[/URL]
còn đây là hinh ảnh của nó

nhân tiện bác nào có tài liệu tham khảo có thể cùng chia sẻ với anh em trên diện đàn luôn nha

nguyenhai.ctm

Tài xế O-H
bài viết trên là của mình vừa mới post len diện đàn vinamech hôm qua mà hôm nay đã có người đem sang bên này rồi
cùng chia sẻ với nhau thế là tốt nhưng cũng nên hỏi ý kiến tác giả nữa chứ.................

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
bài viết trên là của mình vừa mới post len diện đàn vinamech hôm qua mà hôm nay đã có người đem sang bên này rồi
cùng chia sẻ với nhau thế là tốt nhưng cũng nên hỏi ý kiến tác giả nữa chứ.................
cảm ơn mình sẽ nhắc nhở bạn vinamech ! nếu cần phải tháo giở xin pm tại đây mình sẽ báo cho admin nhé!

taiseocatia

Tài xế O-H
hi cam ơn bạn nhìu lắm,tớ đang học pro mà thấy thiếu tài liệu cơ bản quá.bạn có up lên hộ mình và các bạn học với nhé.thanks.tuanbom

chaungocminh

Tài xế O-H
xin chào các bro,tớ có phần mềm mô phỏng máy CNC nhưng không biết đưa lên đây như thế nào.mong các bro chỉ dẫn!Chương trình mô phỏng này có cái hay là dung lượng rất nhỏ,chạy trực tiếp chứ không cần phải cài đặt.Khi các bro lập trình gia công trên ProE xong,chạy phần mềm mô phỏng này lên và nhập file CLC của proE (ví dụ OPO01.tap) vào là nó chạy như trên máy CNC thật.Có cả chế độ view 2D và 3D.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên